• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6 by Hoang Huy

zodanh2102

tại sao bản CFW này ovi store k chạy đc? cài bản mới nhất cũng k đc

chạy ovi store không được thì vào trình duyệt mặc định của máy, chọn phần tải ứng dụng, nó se yêu cầu bạn cài chương trình ovi store mới cho máy, mình cũng bị và làm như vậy là xong ngay bạn ah`.
Nhân tiên đây hỏi xem anh em có ai biết xóa file rác bằng cách thủ công cho S60v5 không?

dduuoonngg88

à mà ban xem có mod đươc fw c6 như bên 5k8 ho đang sài không.bên 5k8 ho nhôn nhip với cái đó quá.ma x6 bên ta không có hơi bùn

sieutocdo1994

cái này chắc phải chờ mấy pro rùi bạn. X6 cũng ít người sài nên đồ chơi ko bằng 5800

vuhien

Mọi người dùng X6 tư vấn giúp CFW X6 HoangHuy hay HoangHai ổn định hơn vậy? Mình không rành Flash lắm nên chưa test được hai bản này, Thanks

Son_Nguyen

Mọi người dùng X6 tư vấn giúp CFW X6 HoangHuy hay HoangHai ổn định hơn vậy? Mình không rành Flash lắm nên chưa test được hai bản này, Thanks

Cái này thì chỉ có cách test & tự cảm nhận thôi bạn. Có thể người này thích bản này nhưng người khác lại thích bản kia thì sao? Cách flash máy thì đơn giản, bạn chịu khó tìm hiểu 1 chút là OK.

vuhien

Vậy nếu bạn dùng X6 thì bạn có dùng bản CFW của ai không? Điện thoại test sợ hỏng lắm, hôm trước cũng test nhưng sau đó máy đi viện 2 tuần nên cũng ngại. Tốt nhất là nhờ kinh nghiệm của mọi người thôi, đã học được cách Flash nhưng ngại cài đặt phần mềm, và tùy chỉnh linh tinh, bản nào hơn FLash một lần dùng cho tiện.

Son_Nguyen

Vậy nếu bạn dùng X6 thì bạn có dùng bản CFW của ai không? Điện thoại test sợ hỏng lắm, hôm trước cũng test nhưng sau đó máy đi viện 2 tuần nên cũng ngại. Tốt nhất là nhờ kinh nghiệm của mọi người thôi, đã học được cách Flash nhưng ngại cài đặt phần mềm, và tùy chỉnh linh tinh, bản nào hơn FLash một lần dùng cho tiện.

Mình xài X6 flash liên tục mà có sao đâu. Mình cũng xài bản CFW nhưng là tự mình edit có chỉnh sửa đôi chút dựa trên nền của bản CFW khác.

dduuoonngg88

Mình xài X6 flash liên tục mà có sao đâu. Mình cũng xài bản CFW nhưng là tự mình edit có chỉnh sửa đôi chút dựa trên nền của bản CFW khác.

ban cho anh em xin bản ban mod đi.mình test thử xem sao

dungquang152

mình hỏi chút.hình như các bản flash có liên quan đến sóng thì phải.mình chạy bản 8HS của bạn sóng kém quá.chạy bản gì trong diễn đàn này mà chỉ có tiếng anh thì sóng ổn.bạn có thể mod bản đó có tiếng việt không?
http://www.mediafire.com/?wv9xocdawo5mzss
thanks

tungk38h

em vừa lấy một con X6 8G ,trước đây dùng N97mini dùng quen home screen cua nó và thấy khá tiện.xin hỏi các pro bản CFW nào của x6 có home screen như N97 hay C6 ko ạ.

sieutocdo1994

mình hỏi chút.hình như các bản flash có liên quan đến sóng thì phải.mình chạy bản 8HS của bạn sóng kém quá.chạy bản gì trong diễn đàn này mà chỉ có tiếng anh thì sóng ổn.bạn có thể mod bản đó có tiếng việt không?
http://www.mediafire.com/?wv9xocdawo5mzss
thanks

mình ko mod j về sóng nha bạn. theo mình nghĩ có thể trong wa' trình flash bị lỗi ak bạn. còn thêm tiếng việt vào fw thì bạn tham khảo topic tổng hợp cách mod nha

dungquang152

mình hỏi chút,trong lúc trả lời bài DĐ thì bảo có bản fix lỗi(update) cho a em test thì mình ko biết dow ở đâu cả.chỉ giùm tớ được không.