• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6 by Hoang Huy

zodanh2102

Nhưng có 1 trường hợp liên quan đến nghe gọi không biết anh em nào up bản 8HS có bị không, hiện tại mình đang theo dỏi vấn đề này. đó là: Khi đang nghe điện thoại tự nhiên bị gián đoạn khoảng 5'' (không nghe đầu giây bên kia nói gì hết) sau đó là kết nối bình thường. Mới bị 3 lần nên chưa kết được điều gì
hôm nay lại bị 2 lần nữa đang thắc mắc có ai bị không đây?

Son_Nguyen

hôm nay lại bị 2 lần nữa đang thắc mắc có ai bị không đây?

Mình dùng bản 8HS ko hề bị hiện tượng đó lần nào. Bạn kiếm bản của HoangHai test thử xem còn bị vậy ko? Trong box này có đó.

bachhb

dạo này bạn có làm thêm bản HS nào nữa ko? mình rất thích cái 9HS của bạn nhưng mà vẫn còn 1 số lỗi, bạn có thể sửa như bản 8HS đc ko :)

sieutocdo1994

ban oi co v21.2.005 rui ban mod ban do xem

eo. chan thật. vừa làm xong bản CFW chưa kịp test là có FW mới nửa rùi. để mình thử xem. mà mạng nhà mình hơi tệ. bật navi nó ko chịu chạy. nếu đ.c bạn up lên media dùm mình nha. code 0580308
thanks bạn

Chỉnh sửa cuối:

Phoenix

eo. chan thật. vừa làm xong bản CFW chưa kịp test là có FW mới nửa rùi. để mình thử xem. mà mạng nhà mình hơi tệ. bật navi nó ko chịu chạy. nếu đ.c bạn up lên media dùm mình nha. code 0580308
thanks bạn

Bản 21.2.005 là cho X6 model 8GB thôi.
v16GB chưa có FW mới

GaTuHai

Member
các pro cho mình hỏi : Con X6 8G của mình cũng RM-559, cũng phiên bản v21.0.004 giống hệt như X6 16G, vậy mình có thể dùng bản này để flash cho con X6 8G được không ?
Nhờ các pro hướng dẫn giúp. Cám ơn các pro nhiều.

zodanh2102

các pro cho mình hỏi : Con X6 8G của mình cũng RM-559, cũng phiên bản v21.0.004 giống hệt như X6 16G, vậy mình có thể dùng bản này để flash cho con X6 8G được không ?
Nhờ các pro hướng dẫn giúp. Cám ơn các pro nhiều.

được bạn ah`. không quan trọng lag 8G hay 16 mà quan trọng ở cái chử rờ mờ - 559 đó. nếu cùng rờ mờ thì up vô tư nhé. up dead phone thì up lại bản góc, kô phỉa sợ ném sọt rác đâu :)