• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6 by Hoang Huy

thaingocduan1

anh ơi em tải về trong đó có 10 file của nó là RM-559_21.0.004_C03_prd.rofs3.fpsx nhưng của anh là RM-559_21.0.004_C04_prd.rofs3.fpsx bây giờ em đổi tên file của anh thành RM-559_21.0.004_C03_prd.rofs3.fpsx sau đó chép đè nên file rm-599 có đúng kô ạ làm thế có xảy ra lỗi gì ko ạ

sieutocdo1994

anh ơi em tải về trong đó có 10 file của nó là RM-559_21.0.004_C03_prd.rofs3.fpsx nhưng của anh là RM-559_21.0.004_C04_prd.rofs3.fpsx bây giờ em đổi tên file của anh thành RM-559_21.0.004_C03_prd.rofs3.fpsx sau đó chép đè nên file rm-599 có đúng kô ạ làm thế có xảy ra lỗi gì ko ạ

đúng rùi. ko có lỗi j đâu bạn

thaingocduan1

dù sao cũng cảm ơn anh đã hướng dẫn chi tiết .anh có yahoo ko cho em đi mai gắp rắc rối gì em pm giup em cái

zodanh2102

có ai kiểm tra vấn đề pin chưa? sao thấy xài hao quá đi!
Anh em nào xài X6 đã cài bản 8HS cho ý kiến giúp nhé.

Chỉnh sửa cuối:

caotuanan

khi sử dụng các bạn nên tắc cái hiệu ứng themes nhe,nhai pin kinh khủng lun ấy.đã tét

Son_Nguyen

tắt chổ nào vậy? thấy nhiều cái quá không biết cái nào nhai pin nữa

Bạn vào Themes\General\Options\Theme effect Off nó đi là xong. Cái hiệu ứng này chạy vừa tốn pin vừa tốn cả ram nữa.

zodanh2102

Bạn vào Themes\General\Options\Theme effect Off nó đi là xong. Cái hiệu ứng này chạy vừa tốn pin vừa tốn cả ram nữa.

đúng là không biết do cảm giác hay do sự thật nó vậy, tắt xong thấy khác hẳn :) thanks bác

caotuanan

đúng là không biết do cảm giác hay do sự thật nó vậy, tắt xong thấy khác hẳn :) thanks bác

sự thật chứ k phải cảm giác bạn ah.tuy là xài effect đẹp thiệt nhưng hao pin lắm.với lại chỉnh độ sáng khoảng 75% là vừa.hiển thị củng khá lại vừa tiết kiệm pin. :D

zodanh2102

vấn đề hao pin còn thêm 1 nguyên nhân nữa đó là do mình để chế độ pushmail liên tục, nên máy khi nào cũng ở trạng thái kết nối do đó cũng ngốn một lượng pin. Tốt nhất ai sử dụng nokia Messaging thì chọn thời gian cần pushmail thôi. và chỉnh thời gian gửi nhận là 30' nếu như không cần nhiều về việc này.

Nhưng có 1 trường hợp liên quan đến nghe gọi không biết anh em nào up bản 8HS có bị không, hiện tại mình đang theo dỏi vấn đề này. đó là: Khi đang nghe điện thoại tự nhiên bị gián đoạn khoảng 5'' (không nghe đầu giây bên kia nói gì hết) sau đó là kết nối bình thường. Mới bị 3 lần nên chưa kết được điều gì

Chỉnh sửa cuối: