• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chữ 3D động cho AE PV. Good!

master09

đã có topic hướng dẫn của làm chữ của bạn Ntv_79 các bạn ra ngoài tìm hiểu nhé!

Inuyasha1987

Làm cho mình 2 chữ o0Inu0o với chữ Inuyasha-Inu màu nâu với nhé, viết hoa chữa I thôi nhé. Thanks bạn nhiều :D. Cho mình cái hiệu ứng giống cái hiệu ứng của chữ thứ 3 trong bài đầu của bạn ý ^ ^

master09

nè của bạn

Làm cho mình 2 chữ o0Inu0o với chữ Inuyasha-Inu màu nâu với nhé, viết hoa chữa I thôi nhé. Thanks bạn nhiều :D. Cho mình cái hiệu ứng giống cái hiệu ứng của chữ thứ 3 trong bài đầu của bạn ý ^ ^

của bạn neeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

handsome_hcm

Bạn làm dùm mình logo điện thoại cho 5530 được ko bạn , mình thay chữ viettel đáng ghét trên logo mạng ^^ Mình thix font giống chữ heinyken .. bạn làm dùm mình logo mạng chữ " Tú & Ngân " dùm ... thank bạn nhìu nhìu lun ^^

protunho

í bạn ơi, có viết được chữ E ngược ko ? Chữ E ngược trong EMINEM ấy ! Nếu viết được thì làm hộ mình với ! ^^

gangungu

bạn làm giúp mình chữ "tondangkhoa", chu "tdk6684" và chữ "khoa&tam" nhé, thank bạn nhiều.

master09

đã có topic hướng dẫn các bạn làm ở ngoài của ban Ntv_79 các bạn ra tìm hiểu nhé. mình bữa nay bận quá ít có time online. thank các bạn đã ủng hộ!

minhtien1810

làm dùm mình nha , tks bạn, màu nào nỗi mà dễ nhìn chút, font heniken ThiệnPhúcThịnh
KingShoes

ndtruong091

làm giùm cho mình luôn nha.font heniken. màu hồng nha.với 2 chữ Heo Map và Truong Tuyen.Thanks

Đây nà

cái này đẹp hơn

LÀm cho mình giống như vậy nha: chữ Truong Tuyen I Love You. Thanks

Chỉnh sửa cuối:

vutaikt

bác chủ topic làm hộ mình chữ này nha..
chữ màu đỏ hoặc hồng hay mà nâu bạc ý..
chữ này nè:
VuTaikt

nếu có thể bác làm hộ mình chữ đó theo tất cả các font bái đầu nha...
bạn có thể chọn kích thước ảnh cho mình là 640x640 hoặc 640x360 dc ko...
mình đang cần vài hình để cho vào clip sắp tới thi bài tập lớn bằng photo shop
bạn muốn thanks bao nhiu mình cũng thanh cho hết khả năng..

bobo12

cắn rơm cỏ xin bác tạo cho em chữ .............. Luu Quang Vu..... em cám ơn bác chục cái !!!!

kiểu chữ thế này bác nhé

và thế này nữa http://ca4.upanh.com/12.177.16407792.KUX0/PV5.gif bác có chỉnh kích thước lên 320x240 ko nếu ko cũng ko sao dù gì cũng thank bác

bác làm mình chữ luu quang vu thôi dừng thêm chữ gì ở dưới cả bác nhé

ductiep259

bạn ơi. cho mình chữ Đức Tiệp với nhen. mình học lam theo ma ko đc. giup mình với nhen pro. thanks nhìu nhen