• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ LƯỚT NET CHO PPC

ngodung

Ờ, có cái này nhưng hình như chỉ hỗ trợ WM2005, bạn thử xem sao nhé!

mình thấy quảng cáo cái này hay quá, xem toàn bộ trang web luôn. Mod kiếm cái MTK hay bản C**K đi. big thankss=D> =D> =D> =D>

mình thấy quảng cáo cái này hay quá, xem toàn bộ trang web luôn. Mod kiếm cái MTK hay bản C**K đi. big thankss=D> =D> =D> =D>
cái này ko có chìa hay vừng đâu bạn, chỉ là bản thử nghiệm của Microsoft thôi nên chỉ có một số ít người được mời dùng thử là có được activation code thôi bạn àh!

voiconxauxi

Tôi đang sử dụng Pie Plus để hỗ trợ lướt web, nhưng khi vô 360 yahoo blog thông báo là PPC đang chạy IE 4 cần update nhưng tôi không tìm thấy bản nào update cho WM5, nếu update IE 6 thì báo lỗi là không tương thích
Các bạn nào có kinh nghiệm xin vui lòng hướng dẫn
Rgds,

sanbeo86123

Tôi rất kết Firefox trên PC...cái minimo bạn nói trong diễn đàn cũng giống thế...nhưng mình ko down được ( hình như phải là thành viên của tràg viettin gì gì đó)
Mong các bác giúp cho...thanks

ThaiKien

Super V.I.P
Tôi rất kết Firefox trên PC...cái minimo bạn nói trong diễn đàn cũng giống thế...nhưng mình ko down được ( hình như phải là thành viên của tràg viettin gì gì đó)
Mong các bác giúp cho...thanks

Minimo mà bạn cần ở đây: http://www.mozilla.org/projects/minimo/
Để download được trong DS, bạn cần phải là "Thành viên chính thức", bạn có thể xem lại những quy định ở QUY ĐỊNH SỬ DỤNG DOWNLOAD SECTION: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=702

vietnd

Mình lên net bằng wifi ở hàng thì vào trang pda.vn xem vô tuyến không có gì thắc mắc cả , nhưng về nhà lên net bằn usb thì chỉ nghe được tiếng thôi mà không hiện được hình .Bạn nào bị lỗi này không thì chỉ cho mình cách sửa với .Mình cảm ơn nhìu T_T

khanhgt

Mình lên net bằng wifi ở hàng thì vào trang pda.vn xem vô tuyến không có gì thắc mắc cả , nhưng về nhà lên net bằn usb thì chỉ nghe được tiếng thôi mà không hiện được hình .Bạn nào bị lỗi này không thì chỉ cho mình cách sửa với .Mình cảm ơn nhìu T_T
Bạn vào đây để tìm cách giải quyết thắc mắc nhé , đã có rõ ở Box thảo luận chung rồi mà bạn . Here

xtitan

minimo chạy nặng quá, ì ạch trên Exec, Deepfish thì chưa dùng được
PIE hiện tại vẫn là no1

vdung1972

OPERA 8.6

Trình duyệt Web của hãng rất nổi tiếng trên PC, hỗ trợ duyệt Web theo TAB.

File down về là bản Full, sau khi cài đặt, chạy lần lần đầu nó báo chưa đăng ký, cứ bỏ qua, lần sau sẽ không còn báo nữa, file opera.ini đã chỉnh sửa để cache lưu trên thẻ nhớ.

Phần mềm tại đây.

Nếu down ở 4shared khó thì down ở freewebtown nhé

Tôi down về rồi nhwng không cài đ][cj là thế nào nhỉ, toàn bị báo lỗi thôi. Cài trên 02s các bác ạ.

Nemmatlanh

em muốn hỏi phần mềm nào là tốt nhất vậy ?

Muốn biết cái nào tốt nhất thì bạn nên thử từng cái thì sẽ rõ.Vì sở thích của mỗi người là khác nhau mà.Còn theo mình thì Opera hay,nhưng mà nặng quá.Cài trên Exec mà còn chạy ì ạch.Mình thấy PiePlus và MultiIE là nhẹ nhàng và dễ dùng,mở được nhiều Tab.Chúc vui!

darkgemini

cho mình hỏi có cách nào kết nối với WEP enable wifi không, chứ không quét thấy wifi mà không kết nối được thì cũng như không

cho mình hỏi có cách nào kết nối với WEP enable wifi không, chứ không quét thấy wifi mà không kết nối được thì cũng như không
chỉ có cách kết nối khi bạn...biết pass :D ! ko thể hack được pass nếu bạn dùng PPC để hack, dùng laptop thì may ra! :D

vnn

Cho em hoỉ vì sao khi lướt nét thì có một số web có những link mà em ko thể kick vào được.Liệu có cách gì chỉnh ko ah?

dangbuchix

các bro cho gà hỏi một tí :
có cách nào để khi lướt web đọc tin, mình save nó lại rồi đọc offline không nhỉ.
dùng dung psb insight không phải trang nào cũng update được

gacondangyeu

cho mình hỏi, có trương trình nào chạy dc video của youtube hay tialia ko ? vậy mới PRO chứ ?

darkgemini

download cái macro flash 7 for ppc thì chơi được thôi, nhưng mà hình ảnh bị cà giực lắm

vnn

cám ơn anh soledad.Cái gì trước kia ko thê thì dùng opera đều thành có thể