• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: THEMES CHO iPHONE (PHẦN 2)

hns

Mình là người đầu tiên download cái nè và mình thấy load rất nhanh đó bạn à. Ban thử lại hoặc restart lại PC coi xem thế nào nha, file đó là 108M nha bạn. Chúc vui!

Mình mới xem lại thì do máy mình chạy proxy cho nên nó không cho lấy xuống thôi. Mình lấy xuống được rồi :)

falcao

long đại ca ơi cho e hỏi
e dùng summerboard dơn mấy cái theme đại ca đăng về rồi cài vô iphone
e cũng upload file y chang đường dẫn đại ca cho (vd: vả/root..../themes/tên thư mục
sau đó trong thư mục e tạo 1 folder icons rồi chép toàn bộ các file png vô.
sau đó e vào summerboard chọn theme đó reset springboard
Nhưng tại sao nó chĩ đổi có mỗi cái wallpaper còn hình các icon thì vẫn như khi default ?
e mới xài nên hơi gà có gì bác chỉ bảo cặn kẽ dùm e[/SIZE]
cám ơn bác

ktphong

long đại ca ơi cho e hỏi
e dùng summerboard dơn mấy cái theme đại ca đăng về rồi cài vô iphone
e cũng upload file y chang đường dẫn đại ca cho (vd: vả/root..../themes/tên thư mục
sau đó trong thư mục e tạo 1 folder icons rồi chép toàn bộ các file png vô.
sau đó e vào summerboard chọn theme đó reset springboard
Nhưng tại sao nó chĩ đổi có mỗi cái wallpaper còn hình các icon thì vẫn như khi default ?
e mới xài nên hơi gà có gì bác chỉ bảo cặn kẽ dùm e[/SIZE]
cám ơn bác

Trong SMBPrefs bác ON cái Theme Icon là ok thôi

quocanh83

Xin chân thành cảm ơn bạn. Đang download ở mấy site nước ngoài . phải down từng theme một. may quá vớ được bác thật là may mắn quá

loveblue

Super V.I.P
25 iPHONE SummerBoard Themes

25 Them dành cho Iphone

[HIDE="thank"]http://www.4shared.com/file/41240911/aa42baa8/them_iphone.html[/HIDE]​

hoang1viet

Bộ sưu tập 181 themes cho SummerBoard cho các bạn đây.

DOWNLOAD:

hidden content may not be quoted

Có thể thấy 1 danh sách rất dài những người nhấn nút "thank" nhưng ko biết mọi người có giống tôi không...khi thank rồi vẫn ko có gì hiện ra cả.......:-/

DEVIL_BESIDE_YOU

Có thể thấy 1 danh sách rất dài những người nhấn nút "thank" nhưng ko biết mọi người có giống tôi không...khi thank rồi vẫn ko có gì hiện ra cả.......:-/
vậy thì đứng nhận ...coi cái nào ko Ẩn file thì hả nhấn rồi down
hehehehe;;)

minhhaint1

các bác bày cho mình cách download đi. Sao mình click vào các link theme trong này kô down được