• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: THEMES CHO iPHONE (PHẦN 2)

baluong

Thật tình em chẳng thấy link gì download gì hết :-??:p

em biết cách lấy link rồi , bác tìm 1 người nào đó rồi nhấn thank cho họ 1 phát ( ngay trong bài ấy) rồi đợi khoảng 5- 10 s gì đấy nó sẽ hiện link cho mình down ( đừng nhấn F5 nha , mất link đấy)

hatinhx

Cho em hỏi cách thay logo mạng, cột sóng, cột pin cho 1.1.3 như thế nào vậy các bác?

cuongta

sao tôi dùng iBrick copy mấy cai wallpaper va icon vào thư mục như mọi người hướng dẫn, đến khi reset lại iphone vào lại Summerboard thì không thấy folder vừa tạo đâu. Xin được chỉ dẫn.
Ps: ibrick có cop đc nhạc từ pc sang iphone ko ?

phatnhoc

đưa themes vào iphone cho V 1.1.4 bằng cách nào vậy bác ? và có cần delete cái theme hoặc icon cũ có sẵn trong iphone không nếu mình muốn đổi sang icon mới hoặc theme mới ? xin bác chỉ chi tiết một chút :)

DEVIL_BESIDE_YOU

đưa themes vào iphone cho V 1.1.4 bằng cách nào vậy bác ? và có cần delete cái theme hoặc icon cũ có sẵn trong iphone không nếu mình muốn đổi sang icon mới hoặc theme mới ? xin bác chỉ chi tiết một chút :)
Dùng pc suit chép vào bạn nhá,ko cần fải del theme cũ,bạn có thể chép mấy chục cái theme vào summerboard cũng được..;;);;)

DEVIL_BESIDE_YOU

sao tôi dùng iBrick copy mấy cai wallpaper va icon vào thư mục như mọi người hướng dẫn, đến khi reset lại iphone vào lại Summerboard thì không thấy folder vừa tạo đâu. Xin được chỉ dẫn.
Ps: ibrick có cop đc nhạc từ pc sang iphone ko ?
Bạn copy wallpaper với icon vào đường dẫn nào,và mục đích đễ làm ji???đễ fix theme hả??
Ibrick ko cópy được nhạc vào IP mà phải dùng itune hoặc pcsuit,nhưng itune là nhanh nhất.

cuongta

dùng pc suite cop folder themes vào đường dẫn var/root/libary/summerboard/themes rồi mà lúc thoát ra rồi vào lại SMB lại không thấy themes đấy đâu nhỉ ?

jirachi

Bộ sưu tập 181 themes cho SummerBoard cho các bạn đây.

DOWNLOAD:

hidden content may not be quoted

Your submission could not be processed because a security token was missing or mismatched.

If this occurred unexpectedly, please inform the administrator and describe the action you performed before you received this error.
F5 mí lần òi hiên nhu thế trong phần Hidden là sao nhỉ, hic :|:|

thangbengangnguoc

iPhone theme toàn diện

Theme iPhone toàn diện,mời các bạn dùng thử.

DOWNLOAD

[HIDE]Iphone theme metatrox[/HIDE]​

Chúc Vui!!!!

dienht

Active Member
dùng pc suite cop folder themes vào đường dẫn var/root/libary/summerboard/themes rồi mà lúc thoát ra rồi vào lại SMB lại không thấy themes đấy đâu nhỉ ?
Mình cũng bị giống như của bạn và cuối cùng cũng đã tìm ra được đường dẫn của nó là /private/var/mobile/libary/summerboard/themes.
bạn thử chép folder themes vào theo đường dẫn đó xem có được ko nhé
chúc vui.

monokoroboo

Bro LongGiang ơi chỉ em đổi hình carrier image đi.Em mới tham gia nên ko bít.Sẵn cho em mí hình carrier mẫu luôn hem

longgiang81

Super V.I.P
Bạn có thể sang CHUYÊN ĐỀ : THEMES CHO IPHONE (PHẦN 1) để tham khảo thêm nhé !!!

monokoroboo

Bro làm ơn chỉ lại đi.Làm thử cách bro chỉ mà ko được.Mình xài version 1.1.14.Please