• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ -TỔNG HỢP MOD ICON PIN+SÓNG+BLUETOOTH...CHO UIQ3.0

Status
Không mở trả lời sau này.

kesungdao

Cho mình hỏi sao mình sử dụng bất kì bộ icon nào có hiện số pin ở ngoài thì nó đều là 90 hết vậy mặc dù kick vô pin máy báo chỉ còn 85 %

CongVoi

Super V.I.P
Cho mình hỏi sao mình sử dụng bất kì bộ icon nào có hiện số pin ở ngoài thì nó đều là 90 hết vậy mặc dù kick vô pin máy báo chỉ còn 85 %

Nhiều lúc nó báo ảo thế thôi.Lệch 5% cũng có phải là con số lớn lắm đâu bạn!!

nguyendoanto

Nó hiện số hàng chục bạn à: 10,20,30,40,50...

Posted via Mobile Device

khoa123

chỉ mong các bác làm cho pin nó 98% hay 65% gì,chứ cứ 10% đến 100% thì em đâu bít

Caohieu88

File Sis statusbar cho UIQ 3.0:​

romeovietnam

Mình đã làm theo hướng dẫn, copy cả Folder ZSBLIB vào ổ D/Resource rồi khởi động lại máy, nhưng khi bật lên thì vẫn vậy. Không thấy thay đổi về Pin + Sóng . Mình định copy đè file ZSBLIB.MBM vào ổ C/Resource nhưng nó không cho copy đè lên.
Máy mình M600i, Mới dùng nên chưa biết nhiều. Mong chỉ giáo ! THanks !

XiaoGui

Mình đã làm theo hướng dẫn, copy cả Folder ZSBLIB vào ổ D/Resource rồi khởi động lại máy, nhưng khi bật lên thì vẫn vậy. Không thấy thay đổi về Pin + Sóng . Mình định copy đè file ZSBLIB.MBM vào ổ C/Resource nhưng nó không cho copy đè lên.
Máy mình M600i, Mới dùng nên chưa biết nhiều. Mong chỉ giáo ! THanks !

Chỉ copy ở 1 ổ thôi chứ bạn. Nếu bộ pin sóng trước ở ổ C thì bạn copy đè vào ổ C. Bạn phải để CapsSwitch sang OFF thì mới copy vào ổ C được. Sau khi copy thử reset lại vài lần xem. Nhiều cái mới reset lần đầu máy chưa đọc được ngay đâu

Status
Không mở trả lời sau này.