• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ -TỔNG HỢP MOD ICON PIN+SÓNG+BLUETOOTH...CHO UIQ3.0

Status
Không mở trả lời sau này.

mylove81

Nhìn cái này tạm được
Hình đính kèm
mình cài cái này cho p1 ko có chú chim cánh cụt giống các pác,cho mình file đó nha thanks pác nhiều

myp990i

Hưởng ứng lời kêu gọi của bác Congvoi mình xin tặng các bạn bộ 23 Icon pin sóng mình sưu tầm được. Có thể có bộ giống của bác Congvoi đấy, nhưng cũng có cả bộ khác nữa. Mong mọi người sẽ ủng hộ và ấn Thanks ^ ^. Xin lỗi vì ko có ảnh kèm theo như bác Congvoi, nhiều quá ngại up hình lắm...

Không có hình đành ... Pó tay!

mylove81

CongVoi

Nơi cư ngụ: Quỳnh Lưu-Nghệ An
Điện thoại: SE P990i and N95 8G Hack V30
Được Thank 31,071 lần (trong 3,780 Bài)

Huân chương

Tổng số huân chương: 4

Nhìn cái này tạm được
Hình đính kèm

mình cài bộ này vào p1 sao ko có chú chim cánh cụt,sửa giùm mình đi bạn

mylove81

Tập tin đính kèm Resource.rar‎ (14.2 KB, 294 lần tải)

cái bộ cuối cùng của trang 1 đó bạn,mính ko biết cách kèm theo hình bạn thông cảm

kietpacific

ko hiểu sao ko upload được file lên server của pdaviet (chắc tại mình nope)nên đành up lên mediafire
http://www.mediafire.com/?ng5jmmsk2qc

nguyenduy2112

BlueNeon by metallica2000 P1i
attachment.php

Các bác cho em hỏi icon pin sóng này chỉnh sửa làm sao thì dùng được cho p990. Em đang dùng theme icon neon nên thích bộ này kem theo cho đồng bộ. Em đã thử chép vào nhưng không có kết quả. xin các bác hướng dẫn giúp em! thank!

Chỉnh sửa cuối:

nmchau85

Mấy anh ơi, mấy anh có thể cho em bộ báo pin sóng này không
, em rất thích nó nhưng tìm mãi không thấy, máy em là p1i. Thank các anh nhiều

kentv009

anh em cho hỏi cái : khi mod pin-sóng xong khi dùng wifi mà nó hok hiện biểu tưởng lên thanh tap, nếu mún hiện lên thì làm sao 0_o thanks ^^

anhtuan206

anh em cho hỏi cái : khi mod pin-sóng xong khi dùng wifi mà nó hok hiện biểu tưởng lên thanh tap, nếu mún hiện lên thì làm sao 0_o thanks ^^

theo mình nghĩ tùy từng pin-sóng mọi người làm cho loại máy nào.nếu mình dùng pin-sóng của p990 cho p1i có thể nó không hiện hết được.theo mình nghĩ vậy.vì mình cài cũng vậy,có bộ nó không hiện hết được.vì thế bạn nên xem mọi người post bộ đó dùng cho loại máy nào.chúc bạn thành công.

linhhon0007

các bác giúp em cho em hỏi sao em copy resource vào resource trong máy rồi nhưng sau khi khởi động lại,chờ hoài chẳng thấy thay đổi gì cả,mong mấy bác chỉ giúp em với.:-/

Boykinhdi

các bác giúp em cho em hỏi sao em copy resource vào resource trong máy rồi nhưng sau khi khởi động lại,chờ hoài chẳng thấy thay đổi gì cả,mong mấy bác chỉ giúp em với.:-/

như vậy tức là chưa copy được nếu đã copy được thì sẽ thay đổi ngay bạn nên thử copy từng mục xem sao

Status
Không mở trả lời sau này.