• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

XiaoGui

hehe,mình đã dùng và cảm nhận so với 2 cái từ điển Trung-Anh hiện nay của mình thì cái này là hay nhất. Cảm ơn bác nhiều nhá

duncan09

cho e hỏi g900 cài bản walkman 3.0 giống p1i đc ko vay?

e thấy chuong trình chơi nhạc của g900 chuối wá! e thấy p1i có chương trình walkman 3.0 ban full hay wá mà ko biết có cài đc con g900 ko nữa???:( nếu cài đc mấy a làm ơn chỉ e chứ e gà lắm! thank cái a nhiều :D

stiven

các bác ơi cho e hỏi có ai có key hoặc cr***k của phần mềm Primetech.Contacts.v2.16 ko. thik nó quá mà hok use được j hit!!!

NokuaN70

Well-Known Member
các bác ơi cho e hỏi có ai có key hoặc cr***k của phần mềm Primetech.Contacts.v2.16 ko. thik nó quá mà hok use được j hit!!!

Phải mua thôi, của mấy chú Russia khó cờ lê mỏ lết lắm, chưa có chìa khóa đâu nhé.

Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
e thấy chuong trình chơi nhạc của g900 chuối wá! e thấy p1i có chương trình walkman 3.0 ban full hay wá mà ko biết có cài đc con g900 ko nữa???:( nếu cài đc mấy a làm ơn chỉ e chứ e gà lắm! thank cái a nhiều :D

Bạn nên xài Power MP3 hay Jukebox thôi nhé, đưa WM vô con G900 là kg dc đâu, lỗi ngay đấy.

Posted via Mobile Device

xenosensi

AE có thể giúp mình post cái ứng dụng xem phim Smart movie được ko vậy. và chương trình từ điển nữa. thx

kalongka

minh cài fonts tieng viet của p990i cho w960i mà sao ko dc.bác nào pit giúp em với.chép fonts vào ổ C va D đều ko được !

NokuaN70

Well-Known Member
minh cài fonts tieng viet của p990i cho w960i mà sao ko dc.bác nào pit giúp em với.chép fonts vào ổ C va D đều ko được !

Bạn chép có đúng đườngb dẫn kg? C:Resource/Fonts nhé bạn, sau đó tắt máy khởi động lại nhé.

Posted via Mobile Device

zerolenovo

chương trình điều khiển ti vi

mấy bác cho em chương trình điều khiển ti vi của máy P990i giùm đi. thank

love_16469

mình đang xài swiss mgr pro 1.70 nhưng nó cứ bắt fải registry....mình kô cài bản 1.6 mà cài thẳng 1.7 luôn....pro nào bít cách xử lý....chỉ mình với.....mình xài w950i imei 352863013359869

ductrung12

các bác cho e xin cái fan` mềm office cho con P1i với.hix.tìm trên diễn đàn nhiều chương trình quá.chả bít nên dùng cái nào cho tốt.bác nào có up cho e cái link down lun nha...thanks nhìu nha.

sonsbv

các bác cho e xin cái fan` mềm office cho con P1i với.hix.tìm trên diễn đàn nhiều chương trình quá.chả bít nên dùng cái nào cho tốt.bác nào có up cho e cái link down lun nha...thanks nhìu nha.

Mình thấy dùng office mặc định của máy vẫn tốt đấy chứ, cần gì phải dùng phầm mềm khác.

shadow141206

Bạn dùng Quick Office của P1i cũng đc mà !!!! Mod thêm cái này cho đẹp !!!

tungson2004

GIÚP EM VỚI OPERAMINI 4.2 KHONG KẾT NỐI INTRENET ĐƯỢC
sao khi vao opera no noi la "
"error
verification of sever cerfiticate failed
please check the date setting in your device "
xoa di cai lai ca chuc lan o moi phien ban tieng viet nam us nhung khong duoc . trong khi nhung ung dung khac thi internet xai tot . mang gprs cung khong co van de gi het .moi nguoi giup minh tiem giai phap voi . minh dang xai w880i