• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đổi Logo mạng-đơn giản chỉ là ...3s

camyve

BÁC CHỦ TOPIC CHO TỚ HỎI CHÚT LÀM SAO MÀ CHÈN KI TỰ HÌNH TRÁI TIM VÀO LOGO? MÁY TỚ ĐÃ CÀI FỎNTECOU NHƯG KO BIẾT CÁCH COPY TƯNG CÁI KY TỰ ĐĂC BIỆT ĐAY?HEPL ME

AlyCuong

Active Member
BÁC CHỦ TOPIC CHO TỚ HỎI CHÚT LÀM SAO MÀ CHÈN KI TỰ HÌNH TRÁI TIM VÀO LOGO? MÁY TỚ ĐÃ CÀI FỎNTECOU NHƯG KO BIẾT CÁCH COPY TƯNG CÁI KY TỰ ĐĂC BIỆT ĐAY?HEPL ME

Bạn giải nén file ở dưới ra rồi dùng X-plore bấm phím 8, copy ký tự hay logo bạn thix vào chỗ nào bạn thích chèn là được. Mà điều quan trọng là font của bạn phải hỗ trợ logo hay ký tự đặt biệt.

Xóa .7z rồi giải nén nha bạn!

camyve

Bạn giải nén file ở dưới ra rồi dùng X-plore bấm phím 8, copy ký tự hay logo bạn thix vào chỗ nào bạn thích chèn là được. Mà điều quan trọng là font của bạn phải hỗ trợ logo hay ký tự đặt biệt.

Xóa .7z rồi giải nén nha bạn!
tớ copy nhưg nó copy hết các logo trog đó/\ ý tớ muốn hỏi làm sao chỉ copy 1 logo mjnh thick thôi

Hoanglong_lc

cho hỏi 5233 có xài được ko vậy>??????
bạn cứ thử down về và test xem sao mình thấy rất đẹp đấy nhưng khổ nỗi mình lại không còn máy để test .hjhj.dù sao cũng thaks chủ top cái

Trunghuy90

6720c cũng potay luôn.
Giá mà bác có cái path dành cho 9.3 thì ngon biết mấy.
Thank!

heaven3tt

Cái này nhiều lúc rất vớ vẩn.em dùng tren n95-1 có thể nói cái này rất nhanh làm. Nhưng khi em tắt máy bật lại logo mang mới tạo nó lạj về như cũ.hoặc logo bt của em la VN Mobifone thì nó lại là VN Vinafone.em có dùng sim VINA đâu cơ chứ .À em có chọn chức năng Auto và apply tron rompatcher nha.

pekuon

Cái này nhiều lúc rất vớ vẩn.em dùng tren n95-1 có thể nói cái này rất nhanh làm. Nhưng khi em tắt máy bật lại logo mang mới tạo nó lạj về như cũ.hoặc logo bt của em la VN Mobifone thì nó lại là VN Vinafone.em có dùng sim VINA đâu cơ chứ .À em có chọn chức năng Auto và apply tron rompatcher nha.

Bạn kiểm tra lại nhé, cái này nó chỉ hiện tên- chính là tên của cấu hình mà bạn đang sử dụng mà, sao nó hiện lung tung được.

longntt105

chủ thớt ơi . cái chữ MY LOVE đẹp quá. làm thế nào thể? chỉ cho mình với

heaven3tt

Bạn kiểm tra lại nhé, cái này nó chỉ hiện tên- chính là tên của cấu hình mà bạn đang sử dụng mà, sao nó hiện lung tung được.
Em noj djeu em chet lien .chang le chu Vn mobifone va chu Vn vinafone em laj hoa mat. Em chj dung 1 mang thoj de khj nao no loj lan nua em guj anh cho bac koj

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

chủ thớt ơi . cái chữ MY LOVE đẹp quá. làm thế nào thể? chỉ cho mình với
Ban vo djen dan tim nhung bai vjet huong dan cho them kj tu symbol cho may do .nhumg kj tu de nhan tjn va vjet van ban i.nhjeu cai no theo font chu se co kj tu moi va rat dac bjet ma ko tu them cung dc .minh dang on bang mobi ko tjm dc link baj vjet do khj nao qua pc se tjm gjup ban

Chỉnh sửa cuối:

LILUDE56214

Ừ đúng rồi, mình tắt máy đi, bật lại cũng bị về cấu hình cũ. Cũng có lúc k bị mất, nhưng đa phần là mất tên logo mạng :D