• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đổi Logo mạng-đơn giản chỉ là ...3s

haik3nvil

cho e hoi. sao loggo cua e no cu hien o gan pin ma ben canh song mang thi k co gi, muon chuyen sang ben do thi lam the nao? e63

AlyCuong

Active Member
cho e hoi. sao loggo cua e no cu hien o gan pin ma ben canh song mang thi k co gi, muon chuyen sang ben do thi lam the nao? e63

Logo mạng nó mằn ở đâu thì ở đó thôi bạn, sao chuyển dc. Muốn chuyển thì phải ẩn cái logo đi rồi dùng AnimSprite lấy một cái hình rồi làm logo mạng.

bibadbop

bạn ơi, mình cài vào N73, lúc vào rompatcher apply thi hiện dấu chấm than trong khung tam giác, ko biết có hỗ trợ cho N73 ko, bạn có cái nào tuơng tự cho N73 ko bạn

bibadbop

Chắc là xung đột với phần mềm gì của máy bạn rồi.

vậy mình còn cách nào khác ko bạn, :(, ah bạn cho mình hỏi, lúc cài rom 2.03 thi trong patcher cua no co sẵng open4all RP+ với íntall sever RP là cái gì ha bạn, cài vao rồi mình nhấp vào cai open4all cũ ko dược nữa, ko dăng nhap vao file pravite được, nhưng bấm vào cái open4all RP+ có sẵng của phần mềm thì vẫn vào duoc /pravite, như vậy có sao ko bạn

AlyCuong

Active Member
vậy mình còn cách nào khác ko bạn, :(, ah bạn cho mình hỏi, lúc cài rom 2.03 thi trong patcher cua no co sẵng open4all RP+ với íntall sever RP là cái gì ha bạn, cài vao rồi mình nhấp vào cai open4all cũ ko dược nữa, ko dăng nhap vao file pravite được, nhưng bấm vào cái open4all RP+ có sẵng của phần mềm thì vẫn vào duoc /pravite, như vậy có sao ko bạn

Install sever RP là để cài phần mềm, hackphone đó, nếu máy bạn hack rồi thì k cần apply nó nữa. Cái open4all RP+ dùng dc thì bạn cứ dùng, k cần quan tâm đến file cũ nữa, chức năng của nó giống nhau thôi. Còn cái đổi logo ở trên bạn chép vào và dùng bình thường.

subasa5298

Install sever RP là để cài phần mềm, hackphone đó, nếu máy bạn hack rồi thì k cần apply nó nữa. Cái open4all RP+ dùng dc thì bạn cứ dùng, k cần quan tâm đến file cũ nữa, chức năng của nó giống nhau thôi. Còn cái đổi logo ở trên bạn chép vào và dùng bình thường.

Mình apply cái này là lại bị out ra khỏi RomPatcher. Không biết khắc phục được ko?

056886533

Mình dùng rompath pluss ko tài nào apply được cái file của bạn mặc dù đã apply open4all rồi,máy mình fpt2.

Last edited by a moderator:

tubinsky

bac cho em hoi cai patches o dau the bac?
em tai ve check thu roi giai nen ra giong nhu bac nhung k co tim thay patches hjhj
PRo giup do
ak tien the cho em hoi pro luon ve cai clock top cua bac em tai ve check ma k co dc!
cai dat dc roi nhung luc vao thi k co dc!
em ga chip mong pro dung chem
Chú ý viết bài bằng tiếng việt có dấu bạn nhé?

AlyCuong

Active Member
bac cho em hoi cai patches o dau the bac?
em tai ve check thu roi giai nen ra giong nhu bac nhung k co tim thay patches hjhj
PRo giup do
ak tien the cho em hoi pro luon ve cai clock top cua bac em tai ve check ma k co dc!
cai dat dc roi nhung luc vao thi k co dc!
em ga chip mong pro dung chem
Chú ý viết bài bằng tiếng việt có dấu bạn nhé?

Giải nén chép vào E:\Patches rồi vào Rompatcher appy nhé bạn >>> làm theo hướng dẫn ở trên.
Ljnk die ruj

File đính kèm kìa, co link đâu mà die :p.