• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đổi Logo mạng-đơn giản chỉ là ...3s

minhquan1910

chủ thớt ơi bác cho em xin cái chữ MY LOVE của bác đi ạ,nhìn đẹp quá.hoặc bác có font mà hỗ trợ các kí tự đó thì cho em xin luôn nhé.Thank bác nhiều

gavit0707

Chủ thớt ơi. Cho em xin kái logo giống của anh đi. Em nhìn thấy kết quá

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 14 minutes:

Các bác cho em hỏi cách paste vào cấu hình kiểu gì zậy. Cảm ơn các bác nhiều

Chỉnh sửa cuối:

AlyCuong

Active Member
Chủ thớt ơi. Cho em xin kái logo giống của anh đi. Em nhìn thấy kết quá

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 14 minutes:

Các bác cho em hỏi cách paste vào cấu hình kiểu gì zậy. Cảm ơn các bác nhiều

Cái logo đó phải xài font bạn ơi, còn paste thì giữ phím bút chì hoặc phím # rồi nhấn "Dán", "Paste"...

gavit0707

Hix. E làm những hok đc bác ơi. E dùng E71 bác chỉ cụ thể hơn đc hok? E nhấn nút bút chì những hok thấy nút dán đâu cả:(

minhquan1910

Cái logo đó phải xài font bạn ơi, còn paste thì giữ phím bút chì hoặc phím # rồi nhấn "Dán", "Paste"...

bank có thể cho mình xin font đó được không.mình muốn tạo chữ MY LOVE y như thế.nhìn đẹp quá bạn à.Thank bạn

AlyCuong

Active Member
bank có thể cho mình xin font đó được không.mình muốn tạo chữ MY LOVE y như thế.nhìn đẹp quá bạn à.Thank bạn

Xài đỡ font này đi bạn, có hỗ trợ Logo đó. Dùng FontRouterMan để đổi font nhé.

prettyboy247

bạn có cái file txt mà có logo và chữ cái hoa to như mylove va` hình trái tim của bạn ko.cho mình xin file đó.mình máy hỗ trợ rồi,nhug cái file txt symboy của mình ko có chữ hoa to và trái tim.thank

AlyCuong

Active Member
bạn có cái file txt mà có logo và chữ cái hoa to như mylove va` hình trái tim của bạn ko.cho mình xin file đó.mình máy hỗ trợ rồi,nhug cái file txt symboy của mình ko có chữ hoa to và trái tim.thank

Text logo đây, down về dùng nhé.

prettyboy247

Text logo đây, down về dùng nhé.

cho mình hỏi làm cách nào để lấy được 1 chữ cái trong đó vd chữ NOKIA muốn lấy 1 chữ N như của bạn thì làm thế nào,vì minh thấy nó k cho phép copy 1 chữ mà khi xóa hay copy chỉ có thể ấy được 1 cụm từ NOKIA thôi ak

AlyCuong

Active Member
cho mình hỏi làm cách nào để lấy được 1 chữ cái trong đó vd chữ NOKIA muốn lấy 1 chữ N như của bạn thì làm thế nào,vì minh thấy nó k cho phép copy 1 chữ mà khi xóa hay copy chỉ có thể ấy được 1 cụm từ NOKIA thôi ak

Mấy cái logo thì copy cả cụm luôn đó, còn mấy chữ rời thì mình đánh vào bằng bàn phím thôi, chứ k tách logo ra dc đâu.

dynamik

mọi người cho em hỏi muốn tạo font mà có hình trái tim vs mũi tên như trên của bác chủ thì làm thế nào ạ
EM dùng n95 2g liệu có chạy đc không ạ

heaven3tt

mọi người cho em hỏi muốn tạo font mà có hình trái tim vs mũi tên như trên của bác chủ thì làm thế nào ạ
EM dùng n95 2g liệu có chạy đc không ạ

Oaj dc ma ban .nhjeu font chu no ho chu nhjeu ki tu dep lam. Tha ho ma lam .mjnh cung dung n95 ne

prayer_7994

sao mìh apply OpTextToProfileName ko đc @@ bấm apply lại văng ra. Máy mình 6700slide đã hack! ai chie giúp với. tks nhìu ^^~