• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FOCUS-CFW C6-523x by Duy Thanh (update 12/12/2010)

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

@danchip93: Đó là lỗi của Opera Mini, bạn có thể hỏi mọi người xem, bạn mình dùng fw mặc định vẫn bị. Camera thì do dùng fw của C6 nên ko thể tối ưu hóa tốt hoàn toàn trên 523x nên hiện tại chưa tốt dc
@blackandmina: chốc mình dùng pc sẽ gửi cho bạn, đang xa nhà, onl dt

NguyenDuyThanh

Tốt nhất là cook vào rofs2 đi bạn, phải có font hỗ trợ nữa nhé, ko nó sẽ ko hiển thị đâu.

Đang upload bản BETA cho 5230 - bản này sẽ chưa đủ 1 số ứng dụng vì chỉ để 5230 users test thử thôi, nếu hoạt động tốt sẽ cook hoàn thiện nốt.
Bản này có thể có lỗi nên cần ai có 5230 test dùm để sửa lỗi (mình chỉ có 5233 thôi).

dragonstick87

bạn duythanh cứ úp luôn lên đi mình sẽ test luôn có lỗi gì mình sẽ báo để bạn cook lại

shirooo

Đang upload bản BETA cho 5230 - bản này sẽ chưa đủ 1 số ứng dụng vì chỉ để 5230 users test thử thôi, nếu hoạt động tốt sẽ cook hoàn thiện nốt.
Bản này có thể có lỗi nên cần ai có 5230 test dùm để sửa lỗi (mình chỉ có 5233 thôi).

Có làm 5230 thì làm bản đầy đủ luôn đi bạn vì ngocha ra bản 5230 rồi mà, giờ bạn làm bản test chi nữa.

ủa sao mình k thấy vậy bạn.

ok thấy rùi thanks ban nà.uh ma fai cook hả bạn.có chép đè vào ổ C dc k vậy.

chép vào C cũng được mà phải apply c2z

NguyenDuyThanh

Link download bản BETA 5230: http://www.mediafire.com/?xzdb2gs9wcw7s2s

1 số điều chú ý trc khi tải:
-Chép đè vào bộ fw C6 PNHT.
-Bản này chưa đầy đủ các mod, app như trên, mình chỉ làm tạm để làm nền tảng thôi rồi bản sau đầy đủ.
-Có thể sẽ gặp lỗi nên mong mọi người đừng chê trách mà hãy báo cho mình bik, kèm hình ảnh càng tốt.

Có làm 5230 thì làm bản đầy đủ luôn đi bạn vì ngocha ra bản 5230 rồi mà, giờ bạn làm bản test chi nữa.
Bản này mà test ok thì sẽ ra mắt ngay bản đầy đủ. Chỉ thiếu vài app, mod thôi.

Chỉnh sửa cuối:

dragonstick87

mình đang test nếu có lỗi mình báo ngay. Bạn ra mắt bản đầy đủ thì bạn thêm hiệu ứng ánh sao nha thanks

blackandmina

chép vào C cũng được mà phải apply c2z

vậy bạn cho mình hỏi là máy bên kia co nhận dc cái hình k hay chỉ nhận dc những ô vuông jay.

bente402

mấy fw c6 này pin không bắng fw gốc của 5233....công nhận mau hết pin ghê...ko xài gì nhìu mà ko tới 1.5 ngày là sạch pin

NguyenDuyThanh

Ai đã test ok bản 5230 vừa up chưa, up lên bản BETA mà chả ai cho ý kiến gì sao bik mà làm tiếp.

dragonstick87

Ai đã test ok bản 5230 vừa up chưa, up lên bản BETA mà chả ai cho ý kiến gì sao bik mà làm tiếp.

mình test roài chưa thấy có lỗi gì cả. Bạn cook bản này bạn cho thêm killme và memcheck nha. lịch thì bạn thêm âm lịch nữa nha hiệu ứng thì bạn cho ánh sao hay tuyết rơi tùy bạn

bente402

duythanh ơi thui lo tập trung làm cho 5233 đi..làm bản final đi bạn....mình đang flash bản v2 của bạn nè..hổm nay xai v1 mau hết pin wá...mong sao fix dc pin..hjc hjc

Status
Không mở trả lời sau này.