• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FOCUS-CFW C6-523x by Duy Thanh (update 12/12/2010)

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

Đang upload bản đầy đủ cho 5230: có 2 tùy chọn cho các bạn là: 1 bản icon mặc định và 1 bản icon n8 :D

Nhoxly00

Sao mình chỉnh trong bộ chỉnh tần số mà chẳng thấy thay đổi gì nhỉ? Am thanh nghe không bằng fw gốc nhi?

mình rất thích bản Cook này của bạn. thanks

ừh. Duythanh xắp xếp các ion rất hợp lý. Very good. Thời gian này cố gắg tập trung ôn thi nhé. Ae xài một tg bản này củng dc.

NguyenDuyThanh

Ko cần chờ đâu, sai cả 1 ngày trời làm đã xong cả 4 bản mới rất "ngon" cho tất cả mọi người:
  • C6-5233 icon mặc định.
  • C6-5233 matrix menu + icon N8.
  • C6-5230 RM-588 icon mặc định.
  • C6-5230 RM-588 matrix menu + icon N8

Làm xong hết rồi, đi học tối về upload là xong. Chắc tầm khoảng 8h-9h.

barracuda

các bản mới là fix của bản này hả bác :D bản trc của bác dùng rất good ít lỗi, mỗi tội tốn pin :(

letuanphu

Ko cần chờ đâu, sai cả 1 ngày trời làm đã xong cả 4 bản mới rất "ngon" cho tất cả mọi người:
  • C6-5233 icon mặc định.
  • C6-5233 matrix menu + icon N8.
  • C6-5230 RM-588 icon mặc định.
  • C6-5230 RM-588 matrix menu + icon N8

Làm xong hết rồi, đi học tối về upload là xong. Chắc tầm khoảng 8h-9h.
thank bro duythanh nhá..... em đang dùng 5230 :D

NguyenDuyThanh

các bản mới là fix của bản này hả bác :D bản trc của bác dùng rất good ít lỗi, mỗi tội tốn pin :(

Có chút thay đổi thôi như: từ điển Anh-Việt có sẵn, tối ưu hóa RAM, tăng tốc cpu, tăng fps (cái này có chút giống Photon) v..v.v..

wimax16vnn

music 5800 cho vô C6 5230 mình vẫn "hát" Ok , nhưng ko cảm nhận dc sự thay đổi là bao
mod pin chỉ có 1 thôi, nhưng cũng chã thay đồi mấy đâu, do mình thôi, can thiệp bằng tay ko là OK nhất

NguyenDuyThanh

Bây giờ mới về đến nhà, sr vì sự chậm trễ :D, tốt nhất mọi người nên ngủ 1 giấc và sáng mai tận hưởng fw mới.

Chưa upload đc vì đang bận mod thêm fps (khung hình/giây), tốc độ cpu, v..v.. cả 4 bản nên hơi lâu. Nói chung trong ngày hnay chắc chắn sẽ ok.

Nhoxly00

Hehe.thanks bro duythanh. Bản v3 hứa hẹn sẽ ngang bằng vs photon đây o_O vì có mod tốc độ cpu mà

Status
Không mở trả lời sau này.