• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Font]TimesNewRoman 15 page v7lang by ihint[Font full 15 trang ký tự 7 ngôn ngữ]

Trunghuy90

a huy oi. E dang su dung n73 co cai duoc khong. Va neu duoc a huong dan giup e voi va can nhung pm nao nha a. Tks a trc. E dang onl dt nen k ghi dau duoc. Xin loi moi nguoi
dùng phần mềm Font router man để đổi font nha bạn. Bạn seach trên google là có soft và hd đó
mình dùng e72. khi cài vào chẳng hiểu no xung đột với gì ma cứ bật tắt nguồn liên tục
nhớ giải nén font bằng winrar trên pc hoặc mobile k dùng x-plore giải nén font nha? Tình trạng của b là font unpack bị lỗi!

tinz_az

cho e hỏi .... cài được font r thì làm sao add symbol vào ạ .... E cài đc font mà chưa có symbol .... Vẫn có 2 trag à :D

duylinh27884

Moderator
cho e hỏi .... cài được font r thì làm sao add symbol vào ạ .... E cài đc font mà chưa có symbol .... Vẫn có 2 trag à :D

Cài thêm pm Symbol-X v2.0 VN của Trunghuy mới có 15 trag kí tự bạn nhé,vào mở pm lên cần ký tự nào thì bôi đen vào kí tự đó rồi chọn copy!

imperator_1402

thank anh Trung Huy nhé. bộ font rất tuyệt. t đã thử qua vài fonts khác, nhưng đều không ok bằng font này. good ^^

t test trên opera mini rồi, chỉ bị lỗi mấy dấu" ', `, ~," ở trên mấy chữ "â, ă, ô" thôi, nhưng khi chuyển qua dùng UC để duyệt web thì ok hết, không bị lỗi ấy nữa, bộ font này rất tuyệt, thank a Trung Huy lần nữa. t sd s60v5.

Last edited by a moderator:

hieutip

~ em đang thử nghiệm
~ ai có fonr alex.ttf thi` cho em với . htrc down về nhưng lỡ tay xóa mất . hic

~ sao em k đổi đc font . e dùng e5 . ré lại máy vẫn font cũ
~ đã hack phone = safe Mgr . cuxg cài đc symb-X rồi .
~ mấy a chỉ giúp em với

Last edited by a moderator:

duylinh27884

Moderator
~ sao em k đổi đc font . e dùng e5 . ré lại máy vẫn font cũ
~ đã hack phone = safe Mgr . cuxg cài đc symb-X rồi .
~ mấy a chỉ giúp em với

Bạn cài pm đổi font FontRouterMan chưa?phải cài pm này thì mới đổi font đc

anhkhanha3

A c nào júp e với, e tảj mấy loạj về mà máy kứ rset ầm ầm. E đã làm theo hdẫn. Hay mấy font đó ko hợp kon 5320kủa e. Júp e với tìm hộ e font chjne cho kon 5320xp kủa e vớj, làm ơn júp ẹ

duylinh27884

Moderator
A c nào júp e với, e tảj mấy loạj về mà máy kứ rset ầm ầm. E đã làm theo hdẫn. Hay mấy font đó ko hợp kon 5320kủa e. Júp e với tìm hộ e font chjne cho kon 5320xp kủa e vớj, làm ơn júp ẹ

Mình vẫn đang dùng tốt font trên bài 1 của Trunghuy đây,font trên bài 1 rất nặng trên 9Mb và đc nén trong tập rar nên khi tải về bạn phải dùng winrar trên máy tính để giải nén,nếu giải nén trên đt font sẽ bị lỗi và khi sử dụng đương nhiên máy sẽ bị reset.ko chỉ riêng font trên bài 1 mà tất cả các font nặg khác khi tải về nếu ko muốn font bị lỗi thì tốt nhất bạn nên giải nén file trên pc.
Chú ý viết đúng tiếng Việt cho người khác dễ đọc nha bạn!

anhkhanha3

Thank bạn. Mình ko giải nén trên pc vì chưa mua đc đầu đọc thẻ. Mình tải winrar cho mobi về để giải nén, may mà lại đc. Đúng là ko thể giải nén font = xplore. Thank u

duylinh27884

Moderator
Thank bạn. Mình ko giải nén trên pc vì chưa mua đc đầu đọc thẻ. Mình tải winrar cho mobi về để giải nén, may mà lại đc. Đúng là ko thể giải nén font = xplore. Thank u

Những file rar nặng mà giải nén bằng xplore thì 100% là bị lỗi đó bạn;;)

anhkhanha3

Tiện bạn cho minh kái link font tjmesnewroman # với kái này có pass wjnrarmobi ko giải nén dc. Thank bạn nhiều

imuzik10

cái này lỗi dấu nháy to vật vã, viết đc vài kí tự là thi rùi khủng khiếp phải biết

duylinh27884

Moderator
cái này lỗi dấu nháy to vật vã, viết đc vài kí tự là thi rùi khủng khiếp phải biết

Bạn dùng s60v5 phải ko,vì cũng có bạn bên v5 kêu là các font hỗ trợ cn bị lỗi dấu nháy to như bạn nói,bên s60v3 thì bt ko bị dính lỗi này;;)

imuzik10

Bạn dùng s60v5 phải ko,vì cũng có bạn bên v5 kêu là các font hỗ trợ cn bị lỗi dấu nháy to như bạn nói,bên s60v3 thì bt ko bị dính lỗi này;;)

Ukm. thế kô thể sửa dk sao? Bồ kết em nó nổ đĩa mà khi soạn thảo thì chán luôn. Hix

duylinh27884

Moderator
Ukm. thế kô thể sửa dk sao? Bồ kết em nó nổ đĩa mà khi soạn thảo thì chán luôn. Hix

Ngay cả bạn mà mình nói là dùg s60v5 và bạn này cũg biết mod font,fix các lỗi chữ của font cũg như có thể add thêm ngôn ngữ china vào font nhưg cũg ko fix đc lỗi này bạn ạ;;)nếu bạn ko có nhu cầu font hỗ trợ cn thì tìm các font khác ko hỗ trợ cn để thử vì nghe bạn đó nói chỉ bị ở các font cn