• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW C6 20.00.42 cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

tochungdo

vậy thì chờ mua X7 luôn đi 4 loa

[video=youtube;hvHTA918F_k]http://www.youtube.com/watch?v=hvHTA918F_k[/video]
Cái đấy mới là tin rò rỉ thôi ma a! Với lại chắc e chỉ cố đ c c6 thui. A mua bao nhiêu vậy? Làm bài đập hộp vs preview cho ae ngắm với a!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

vậy thì chờ mua X7 luôn đi 4 loa

[video=youtube;hvHTA918F_k]http://www.youtube.com/watch?v=hvHTA918F_k[/video]
Cái đấy mới là tin rò rỉ thôi ma a! Với lại chắc e chỉ cố đ c c6 thui. A mua bao nhiêu vậy? Làm bài đập hộp vs preview cho ae ngắm với a!

Chỉnh sửa cuối:

thanhhaifire

chờ đủ money là tới đó nokia cũng ra 1 con khắc ngon hơn c6-01 rùi. kết dáng c6 ngại pin-loa-và ko có ống kính "ca-zai"

tochungdo

nhưng cố gắng lắm chắc e chỉ đủ 6m thui a ak!

p/s. Anh thanh ui k trả nhời cho em à!!?

trancongtupc

Các bác ơi làm thế nào xóa ứng dụng trong s60v5 khi ứng dụng khi mình đã Jaf xong. VD mình muốn bỏ " viet map" của bác MaThanh đi :d

thaingocduan

anh thanh ơi cho em xin cái file 8 trang ký tự để chép vào rofs 2 được không ạ .em muôn chép vào fw riêng của em

dtuanvt

muốn bàn phím trở về mặc định thì làm sao vậy a thành? e kết cái bàn phím mặc định hơn ^^

tantu

Mathanh ơi bản này mình muốn cài lại ovi map thì mình phải làm sao vậy bạn???????

langthangtronkiep

Các bác ơi làm thế nào xóa ứng dụng trong s60v5 khi ứng dụng khi mình đã Jaf xong. VD mình muốn bỏ " viet map" của bác MaThanh đi :d

=)) làm gì có cách nào xóa được pm đã cook vào rom hả bạn! Chỉ có cách là bung rofs2 ra mà xóa thôi

Status
Không mở trả lời sau này.