• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW C6 20.00.42 cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

transanghp92

như bạn nói thì quá dể rồi, mà bạn có jaf bản này chưa mà nói vậy, bạn thử jaf xong rồi down ovi map về cài thử xem có đc ko thì hả nói nhe bạn

uhm , tất nhiên là test rồi mới dám nói , ko lẽ lại nói điêu ?

theme này là sound ware ( black ) ko có sao bạn ?

mathanh

1 lát sẻ cập nhật bản mới lên cho các bạn. ai flash xong cho xin mới hình ảnh nha, ai có cái c2z dành cho bản v52 úp lên cho mình

vutaikt

1 lát sẻ cập nhật bản mới lên cho các bạn. ai flash xong cho xin mới hình ảnh nha, ai có cái c2z dành cho bản v52 úp lên cho mình

các bạn đón xem bản mới của anh mathanh nha.... chắc có vài điề ngạc nhiên đây!
p/s bác thành mua c601 chua?
em sang tháng mua em n8 rồi... lên chắc sang sym ^3 gặp bác là vừa hehe

LastKnight

up bản mới đi anh....để em còn vọc này nọ ^^,fix hết lỗi này nọ chưa anh?:D thêm gì mới dzậy?:D hồi hộp wá

mathanh

up bản mới đi anh....để em còn vọc này nọ ^^,fix hết lỗi này nọ chưa anh?:D thêm gì mới dzậy?:D hồi hộp wá

mình gửi qua hộp thư MW cho bạn rồi, bạn sắp xếp lại menu cho đầy trang rồi chụp cái màng hình lên nha

LastKnight

Ở phần starting anh thêm cái này vào thế cái 2 bàn tay đc kô anh?^^ nhìn nó phong cách và lạ hơn...

hohieutam

flast xong format xong ram còn 53mb chưa cài pm và game,sms chat vào kô có bàn phím nên kô viết tn được và lổi phím danh bạ ngoài hs,mới flast xong tét được có nhiu:p

tantu

bản này là Full menu 4X5
:p:p:p:p:p:p:p:p

Mathanh bạn có thể hướng dẫn mình cách bỏ full menu 4x5 ko bạn, mình thích sài menu 4x4 bình thường thôi, từ trước đến giờ mình chỉ sài 4x4 quen rồi với lại menu full 4x5 khi cài theme nó ko full đc hình trong menu ở phía trên nó còn 1 khoảng hình lập lại ko đc đẹp cho lắm

LastKnight

mới Flash xong ^^,thiếu 3 icon mới đủ 4x5 :D h em bận làm,chắc chiều về mới up hình cho anh đc :D sr anh mathanh:D

Status
Không mở trả lời sau này.