• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW C6 20.00.42 cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

heonho2301

"đã bán 5800navi, nhưng mình vẫn cook cho 5800 vì bạn bè mình vẫn còn sài mà" bà koan đùng pùn pác MaThanh vẫn ở lại với anh em 5800 của chúng mình :D

traitimtimban2002

bản này hình nhu là chỉ có hiệu ưng ngoài màn hình chính thôi thì phải, khi vào menu thì hông còn nữa???:-?
nếu mà vào menu mà vẫn có hiệu ứng giống như bản n97mini thì đẹp hơn đó.

assassinzero

C6-01 mua ở đâu thế AMATHANH? Chờ dài cổ mà ko thấy tin tức gì hết. Bên thanglongmobile bán 8tr.
Mà hình như chip đồ hòa C601 = với C7, thua N8 thì phải.
Ko có cổng HDMI, ko flash xenon, ko thẻ nhớ, mất 4 MPx = giảm dc 4tr.
Dc thêm cái BlackClear :)

thanhhaifire

C6-01 mua ở đâu thế AMATHANH? Chờ dài cổ mà ko thấy tin tức gì hết. Bên thanglongmobile bán 8tr.

bổ sung thêm ko có cống kính carl zeiss tessar, pin thì chỉ 1050mah ( nó mà đc 1500mah sục liền tay)

traitimtimban2002

đây là toppic để thảo luận bản c6v20.0.042 cua anh thanh trên 5k8 mà, sao bàn tới chuyện giá cả,so sanh điện thoại ở đây thế?

mrquyen1993

alo bác mathanh cho em xin cái hôm qua cái
nói chung bản này nếu dùng lâu ram tụt còn khoảng 40 MB

votinhhan

@Mathanh: bản này RAM thế nào vậy e?

ram sau flash 55mb bác à,
e dùng thêm spb mà vẫn còn 35mb
bản này tốt bác à,trước khi dùng bản này e vẫn dùng bản 14-11 của a,nhưng giờ thì....là bản này (21-12)

heonho2301

pác Mathanh ơi, tự nhin em cài ứng dụng bt, tự nhin h cái ovi storeem sử dụng hok dc dzị ,dzô là tự văng ra

mrquyen1993

vẫn ko có cái quan trọng nhất đèn phím trở về 5800
với chạm vào màn hình khắc tự sáng
cái orange nữa còn thiếu nhiều lắm bác ơi ^^
nào là fix lỗi camera đang sử dụng này nào là tắt âm chụp ảnh khi ở chế độ im lặng nữa nè bác có thì share luôn 1 thể mà bác làm mod bên mobileworld nữa cơ à thế thì mệt lắm

Chỉnh sửa cuối:

mai_tien_dat_251

máy của e là màu xanh 0559962, còn file tải về thì là 0591831. Vậy có dùng để JAF được không ạ???

pác Mathanh ơi, tự nhin em cài ứng dụng bt, tự nhin h cái ovi storeem sử dụng hok dc dzị ,dzô là tự văng ra

cái đó bị khóa rồi! muốn vô thì phải vào bằng trình duyệt Web!

traitimtimban2002

anh hỏi các mem@ khác xem sao, các mem ơi ram bao nhiêu vậy

của em là 46,83mb
ak,anh thanh ơi, bản này anh đã khắc phục cái mà khi bật hiệu ứng lên thì khi vào menu nó tối thui ak, chạm vào thì nó mới sáng lên. nhung khi bấm phím cúng để vào menu thì vẫn bình thường. khi không dùng hiệu ứng nữa thì không sao cả.

anh thanh chỉnh lại giúp cho a e nha.

[video=youtube;PFWoxi7Jg_k]http://www.youtube.com/watch?v=PFWoxi7Jg_k[/video]

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.