• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW C6 20.00.42 cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

mrquyen1993

hok dám cái này tui tự sửa ák,
dzới lại cái bản 21-12 tui dùng còn bị màn hình đen nữa đó

đen doạn nào vậy bạn bạn có thể sang topic theme sửa mà mình ko quan trọng hiệu ứng lắm lòe người yo cho thơ mộng thôi chứ tốn ram = tốn pin để pin chat với mấy em xinh tươi chảthichs hơn à

heonho2301

thế cái dụ màn hình đen này bạn đã khắc phục được chưa vây?
mình dùng đến bi h thì mình hok có thấy màn hình đen nữa, mình để nguyên của pác Mathanh lun, chỉ sửa có cái menu với cái TouchDialerOpen rồi ák
để mình koi còn thíu gì hum để mình chọi dzô lun :D
đen doạn nào vậy bạn bạn có thể sang topic theme sửa mà mình ko quan trọng hiệu ứng lắm lòe người yo cho thơ mộng thôi chứ tốn ram = tốn pin để pin chat với mấy em xinh tươi chảthichs hơn à
pác có em nào tươi hum giới thịu cho anh em đi =))=))

thanhluan_phuyen

down bản sửa lỗi trên kia,dùng ngon rồi.

em cũng dow bản sửa lỗi này mà vẫn bị nè, hông biết làm sao hết nữa.

của em là 46,83mb
ak,anh thanh ơi, bản này anh đã khắc phục cái mà khi bật hiệu ứng lên thì khi vào menu nó tối thui ak, chạm vào thì nó mới sáng lên. nhung khi bấm phím cúng để vào menu thì vẫn bình thường. khi không dùng hiệu ứng nữa thì không sao cả.

anh thanh chỉnh lại giúp cho a e nha.

[video=youtube;PFWoxi7Jg_k]http://www.youtube.com/watch?v=PFWoxi7Jg_k[/video]

mình mới flash cũng bị giống bạn nè.hjc cái này bị lỗi gì vậy anh thanh? sữa như thế nào vậy?

heonho2301

haizz đa số ace toàn bị cái effect hok à

em cũng dow bản sửa lỗi này mà vẫn bị nè, hông biết làm sao hết nữa.

mình mới flash cũng bị giống bạn nè.hjc cái này bị lỗi gì vậy anh thanh? sữa như thế nào vậy?
thử down rồi để dzô ổ C:\resource rồi kick hoạt C2Z thử đi dc thì dùng đỡ iz :D

mai_tien_dat_251

em flash được rùi nè nhưng cũng bị đen màn hình như mọi người, vẫn chưa có sửa được ạ? nhưng vào Vietmap thì bị đẩy ra!

heonho2301

để tối nay test thêm mấy cái effect khác, nếu dc mai mình sẽ up lên hết cho ACE fix cái effect :D

Status
Không mở trả lời sau này.