• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW C6 20.00.42 cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

mai_tien_dat_251

Bác mai_tien_dat cho ý kiến đi bác
Em cũng đang dow về đua đòi xem sao =D>

chưa, giờ vẫn đang flash :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

đang cài đặt phần mềm. thôi, đi ngủ đã, mai đi thi rồi! có gì a e sẽ góp ý kiến sau! chúc cả nhà ngủ ngon nhé! \-/

Chỉnh sửa cuối:

thanhluan_phuyen

chưa, giờ vẫn đang flash :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

đang cài đặt phần mềm. thôi, đi ngủ đã, mai đi thi rồi! có gì a e sẽ góp ý kiến sau! chúc cả nhà ngủ ngon nhé! \-/

như thế này chắc là đã khắc phục cái màn hình đen rùi đó.

LastKnight

core là bản phối hợp đấy, nhưng đã được phân chia fw51 và fw52 nha, múc sai là die, nhớ đọc kỹ những gì đã ghi rỏ nha

Die thì mình chỉ down file khác hay là sửa lại file fw mà Flash lại thôi là đc phải kô anh mathanh?Nghe anh hù thấy sợ sợ :( Em biết mà kô dám chắc:D
Đang tính Flash thì nghe mọi người la ó ghê wá ^^ để anh fix hết rồi làm luôn >:)

chjpkute

bac thanh cho e hỏi e muốn mod cái màn hình lim zim ..sao em thấy 3file txt 10200c8c.txt ,101f8781.txt, 101f877a.txt có thông số khác bản c6v20.42 của bác nếu e copy hết thông số đó vào bản của e liệu có được kô có gây lỗi gì không bác..

thechipmunks

bác mathanh ơi có cách nào mà khi soan thảo tin nhắn quay ngang thì nó mới hiện bàn phím full con thẳng đứng thì bàn phím chữ và số ko ạ ? nhiều lúc đi xe muốn nhắn tin mà nó tự động xoay ngang hơi bất tiện

kitafung

bác mathanh ơi có cách nào mà khi soan thảo tin nhắn quay ngang thì nó mới hiện bàn phím full con thẳng đứng thì bàn phím chữ và số ko ạ ? nhiều lúc đi xe muốn nhắn tin mà nó tự động xoay ngang hơi bất tiện

Vô vọng bạn ơi, các bro đã cố hết sức rồi mà ko được.

binh24

Bàn phím C6 V20 cho N97 mình sửa được phần tìm rồi đó ! Ai test thử ko :)

mathanh ko có máy nên chắc ko test đc :(

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.