• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW C6 20.00.42 cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

mathanh

Bàn phím C6 V20 cho N97 mình sửa được phần tìm rồi đó ! Ai test thử ko :)

mathanh ko có máy nên chắc ko test đc :(

gửi lên để lấy máy thằng bạn test. còn vấn đề đọc tên người gọi khi có cuộc gọi đến thì sao có khắc phục được không

Chỉnh sửa cuối:

po_oq

bản này đổi theme có full icon ko bác mathanh? cái n97 mini của bác cũng icon n8 nhưng ko full icon khi đổi theme

po_oq

bác mathanh cho hỏi thêm xíu, fw n97 mini của bác muốn trở về icon mặc định thì làm sao?

mathanh

bác mathanh cho hỏi thêm xíu, fw n97 mini của bác muốn trở về icon mặc định thì làm sao?

bạn chỉ cần cook cái file matrixmenudata.xml của n97mini vào là nó về lại mặc đinh

kenblackov

nếu có fix rùi thì bản n97mini của a cũng fix đc phải k?chờ thui,chưa qua bản này,để khi nào a thanh nói hoàn thiện thì jaf lần lun

heonho2301

nếu ai mún đợi thì đợi hok mún đợi thì tranh thủ mò fix dc chút nào hay chút đó :D

mrquyen1993

uh nghe câu này mới biết mình cũng gà thật quả thật là hôm nay thử cài con 5230 mẹ bọn nokia làm ăn chả ra j` cái này có 2megapixe mà chụp còn chẳng muỗi như 5800 công nhận bây h mới biết mình mua 5800 cũng sai làm biết thế dợt đấy đợi X6 mua có phải ngon ko bây h thằng bạn dùng X6 chụp ảnh nét căng mà hình như ngày trước nghe mathanh port C6 sang X6 liệu đã đc chưa nhỉ :-?

mình cũng sửa hiệu ứng theo ý mình chứ chạy của mathanh vẫn giật lắm

heonho2301

mấy cái lặt vặt như effect thì tui xong hết roài đó, ai mún lấy nguyên file rofs2 (fix effect+menu 4x5) or file effect đã fix thì pm nha để mình up lên :D

toàn là bị mấy cái màn hình đen thấy có mấy anh em cần thì mình fix roài up lên cho ai mún dùng

Status
Không mở trả lời sau này.