• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW C6 20.00.42 cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

tantu

Bản này sao minh cài ovimap vào ko dc vậy Mathanh, mình lấy file bạn up lên bên n97mini cài vào nó báo "không thể cài đặt. Không truy cập" la sao vậy bạn?:(

thanhluan_phuyen

trên cùng đấy thây up rồi kìa

cái này dùng làm gì vậy bạn, mình chưa thử cái out tv nên hông để ý?

=heonho2301;
toàn là bị mấy cái màn hình đen thấy có mấy anh em cần thì mình fix roài up lên cho ai mún dùng

cái dụ màn hình đen khi vào menu nếu ta bật hiệu ứng lên hả? cái này mình đã làm xong rùi mà.

tieutieu60

bản này lổi cực kì.thix mở khóa đc thích ko.vô tin nhắn đen màn hình.phím xm thích xài được thích thì lặng câm

LastKnight

bản này lổi cực kì.thix mở khóa đc thích ko.vô tin nhắn đen màn hình.phím xm thích xài được thích thì lặng câm

Bạn spam hả?ai cũng xài bình thường,chỉ có dt bạn là bị.Mấy bạn nên nhớ Flash xong là để máy tự chạy cài đặt,để máy yên trong 10'-15' nha O_O

thanhluan_phuyen

hình như là bị lỗi khi kết nối với ngõ ra âm thanh hay sao í, khi kết nối ra loa nghe âm thanh nó hông đc hay lắm, có lúc bị giật giật âm thanh nữa, có bạn nào bị như thế hông vây?

boy_friend

tại thấy bác ấy hỏi là có ai muốn test k thì e hỏi ấy mà.có đc thì tốt mà k có cũng k sao mà.e vẫn trung thành vs bản n97mini of bác hehe
à bác thanh ơi cho e xin file mod hộp hội thoại vào phần tin nhắn nha.thanks bác

Chỉnh sửa cuối:

votinhhan

mathanh cho mình hỏi nhé,thằng e mình mới mua con 5800 nhưng là v21,bây giờ mình muốn flash bản này của mt thì có phải down fwc gốc v51 hay v52 rồi mới flash ko? hay cứ down bản trên rồi flash bình thường.
nó thấy mình dùng bản này của mathanh khoái quá mua luôn ...giúp mình với nhé .cảm ơn nhiều.

LastKnight

mathanh cho mình hỏi nhé,thằng e mình mới mua con 5800 nhưng là v21,bây giờ mình muốn flash bản này của mt thì có phải down fwc gốc v51 hay v52 rồi mới flash ko? hay cứ down bản trên rồi flash bình thường.
nó thấy mình dùng bản này của mathanh khoái quá mua luôn ...giúp mình với nhé .cảm ơn nhiều.

bạn down cái "core 51"để dùng cho v51 và file "bản cook tải về tại đây" của anh mathanh mà Flash,anh mathanh cũng khuyên là đừng up v52 mà ^^Up chi vội..Kô cần down file gốc gì đâu nhé :D

votinhhan

đã ok,lúc đầu ko được tí down v52,bây giờ thì ok roài.thanks!

bạn chưa ngủ sao ?

ohannguyent

mathanh đã kiểm định core v52 mới từ adonix pnht chưa? Tính up thử mà pc lỗi win, đang cài lại. Muốn xin ý kiến của bồ cho chắc.

Status
Không mở trả lời sau này.