• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW N97 MINI V12 FINAL FOR 5233 10/7/2011 BY VURAIN84

M4_Vu0ng_001

sao mình dùng thằng fw cleaner xoá đi 2mb mà sao khi xoá xong kiểm tra lại thấy chả được thêm mb nào là sao nhỉ?

M4_Vu0ng_001

xoá xong bạn có thêm gì vào k

xoá xong mình vào xem lại luôn mà,vẫn thế,
mà g thằng fw cleaner nó bị điên rồi hay sao ấy,chọn rof2 chưa chỉnh sửa gì,chọn thí xác,click vào caculate toàn 0mb thôi,chả xoá được gì,không biết bị làm sao nữa..

Luu_Tan_Vu

xoá xong mình vào xem lại luôn mà,vẫn thế,
mà g thằng fw cleaner nó bị điên rồi hay sao ấy,chọn rof2 chưa chỉnh sửa gì,chọn thí xác,click vào caculate toàn 0mb thôi,chả xoá được gì,không biết bị làm sao nữa..

chắc nó bị lỗi rồi

binhnhox

bản này của bác tốt đó,chỉ có những cái e đã nêu khi test trên 5k8 z thoy,bác fix tí là ok luôn mà :D

anhhiepdhktcn

bác vurain cho e xin cái rofs 2 N97 mn v30 cho nokias 5230v50.6.002 của binh 24 đc không bác? cho em xin mediafie nhé vì em download bên blog của binh 24 về dc nhưng không giải nén dc.nó cứ báo lỗi ko dùng winrar giair nén dc.thanks bác ! bác làm 1 bản cho 5230 v50.6.002 đi bác .Em sẽ test rồi cho phản hồi.giờ chỉ còn trông mong vào bác là nhiệt tình thôi !:((

M4_Vu0ng_001

chắc nó bị lỗi rồi
hay do mình làm sai gì nhỉ?
mình mở pm đấy lên,chọn thư mục chứa rof2 cần sửa,clik vào mấy cái cần xoá>click dấu+>clik del=>xong
thế mà chả thấy thay đổi gì,mà nếu nó lỗi thì sửa thế nào nhỉ???
ah,giả sử nếu nó xoá được thì cái rof2 sau khi xoá nó nằm ở đâu vậy???hay vẫn là cái rof2 trước khi xoá???

Luu_Tan_Vu

hay do mình làm sai gì nhỉ?
mình mở pm đấy lên,chọn thư mục chứa rof2 cần sửa,clik vào mấy cái cần xoá>click dấu+>clik del=>xong
thế mà chả thấy thay đổi gì,mà nếu nó lỗi thì sửa thế nào nhỉ???
ah,giả sử nếu nó xoá được thì cái rof2 sau khi xoá nó nằm ở đâu vậy???hay vẫn là cái rof2 trước khi xoá???

nó vẫn là rofs2 cũ. Những cái xóa được là những cái đánh dấu sẵn rồi

M4_Vu0ng_001

Nếu muốn thay share online trong hình ảnh thành cái thùng rác để xoá thì mình phải làm thế nào nhỉ?