• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

bbmiss_9x

bác thanh up CFW mới phát topic rôm rã liền :D
anh em test thử rùi thi cho ý kiến cảm nhận riêng của từng người luôn đi

Khoaaaa

Active Member
Cfw của a thanh rất khó nhận biết miss ah,fần lớn a cook cải thiện hệ thống thôi,giao diện ,fong cách ít thay đổi,đả nhiều bản rồi

LastKnight

Sao khó nhận biết Khoaaaa,anh Thanh nói là ảnh chỉnh sửa cái nút XM,nên ai dùng bản của ảnh là biết liền àh,còn cách nhận biết sao thì hỏi ảnh nhá :))
Đã Flash,đang test bữa h....đang coi clip nó lại đứng + reset máy nữa...hix

VietTrader

Bạn nào rành cook FW có thể cook lim dim cho bản 15-02 của bác matthanh được không ??

Mình cũng muốn JAF bản mới nhưng thử hoài vẫn không mod lim dim được.

ikarushp

huhu, ai giúp em vấn đề này với, em đang dùng CFW C6, giờ chuyển sang CFW n97 này, tất nhiên là file backup ko dùng được nữa, em thử up lai CFW C6, backup qua Pc suite, rồi up lai CFW n97 này, sao Pc suite ko nhận ra điện thoại của mình vâyk. nản quá

satthumuhn1

Downgrade là đem ra care chứ có mà cứu = JAF

bác nói thế nào chứ...
5800 em úp v52 lâu rùi...thỉnh thoảng flash nhầm v51 vào nên diephone
sau đó em đã dùng v52 flash máy lại nên bt nha bác....
Chắc tùy máy mới p?nên care thui...
:D

bunrieucua

Híc.Có ai biết mod cái thanh trượt mở khóa giống bản trên cùng của bác mathanh không nhỉ?
Mình muốn tìm tòi mod cái đó mà không biết nó nằm ở file nào?
Không thích cái hình bát quái + quả bóng lắm.
Thanh trượt mặc định thì nhìn chán rùi.
Muốn mod theo ý mình cơ:(

viet19137

Bro nào test bản 15/2 cho vài dòng với , máy tính mới hỏng ko jaf được :((
Mình có 1 thắc mắc thế này
Mình dùng 5k8 , vài tháng trước lúc chưa biết JAF thì FW gốc là v51 ( up trực tiếp trên máy đt ) , sau khi biết JAF thì toàn JAF CFW v51 , mới đây thì JAF CFW N97 mini v52 15/12 ( dùng ổn , ko lỗi )
Vậy thì máy mình bây h là v51 hay v52 _ _"

Chỉnh sửa cuối:

bbmiss_9x

Mình dùng 5k8 , vài tháng trước lúc chưa biết JAF thì FW gốc là v51 ( up trực tiếp trên máy đt ) , sau khi biết JAF thì toàn JAF CFW v51 , mới đây thì JAF CFW N97 mini v52 15/12 ( dùng ổn , ko lỗi )

v52 nha bạn

bunrieucua

Chớ dại mà flash lại V51 nhá=))

KXT1989

cho em hỏi nếu muốn xóa cái thanh gat ngang mở bàn fím của c6 thi xóa kiểu gì vậy.tại em ko thích dùng.mún dùng phần mềm dể mở khóa hơn

LastKnight

anh Thanh đang định đột phá 1 bản cfw thật đặc biệt dành cho mọi người,mà tiếc thay ảnh mấy laptop nên bao nhiêu dữ liệu đều mất hết...kế hoạch sẽ hoãn lại 1 thời gian dài rồi :( xin lỗi anh Thanh :(( lỗi tại em :((

Status
Không mở trả lời sau này.