• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

cuongpham208

em không thích vip đâu ah! Mà thăng google map ở VN ko bằng 1 góc của thằng ovi map và việt map đâu ah! Bản đồ thằng google ở VN thiếu cực kỳ nhiều mà lại tốn money. Biết sống tiết kiệm mới là văn minh như ng nhật ah!

thanhhaifire

em không thích vip đâu ah! Mà thăng google map ở VN ko bằng 1 góc của thằng ovi map và việt map đâu ah! Bản đồ thằng google ở VN thiếu cực kỳ nhiều mà lại tốn money. Biết sống tiết kiệm mới là văn minh như ng nhật ah!

chuẩn ! xài ovi map cũng vô đối lém ah

OverYou

Mình cũng hiếm khi sờ vào Maps với chả Méc j, mất tgian! Có hay ko cũng treo cho đẹp thoy, phang hẳn cái bản đồ in giấy cho nó lành :D

satthumuhn1

ggmap hay nhất, ovi vietmap vớ vẩn hết

hix
em với bác cùng ý kíến đó :D
nhưng để em thử dùng ovimaps một lần xem sao???
Biết đâu khủng hơn cả googlemaps thì tiêu :p
googlemaps em thấy đầy đủ lắm mà các bác
không lẽ ovimaps con hay hơn kia sao????

mathanh

Ovi map cũng dẫn đg bằng giộng nói và chính xác không kém vietmap đâu pác.

mình hiểu các bạn đã dùng vietmap như thế nào, vietmap có 1 điểm yếu là khi màn hình tắt lịm thì nó hoàn toàn chết ngắt, nên ta phải dùng kết hợp 1 phần mềm LightCtrl để vá cái lổi đó và vietmap chạy hoàn hảo. chỉ cần bạn bè cho biết tọa độ là ta có thể tới đứng trước mặt họ cho dù ta không biết đường đi như thế nào, chỉ cần có tai nghe và mở vietmap1 và chạy thôi

bạn thử đi vào những con hẻm và hẻm cụt những đường cấm đi ngược chiều xem nó phản ứng thế nào, ovimap đảm bảo bị mù tịch, còn vietmap thì khi vào hẻm hoặc hẻm cụt, hoặc đường cấm nó sẻ có thông báo và hướng dẩn quay trở lại và còn có chức năng phát hiện súng bắn tốc độ từ xa của ( bồ câu trắng ) nha. tóm lại chưa có 1 map dẫn đường nào hơn vietmap của việt nam chúng ta

thankpda

bản này của anh thật hay nhưng mà hồi sáng em dt cho anh thì mới biết là mình đã lỡ nâng cấp lên 52.0.101 nên đành ngồi chờ thui.anh có thể tạo một bản fw như vầy nhưng mà véion là 52.0.101 thay cho bản 52.0.007 được không anh MATHANH thân mến.được thì xin được tặng anh thẻ cào trị giá 50.000 và sẽ xuống chỗ anh để mua cáp out tivi lun nha anh!cố gắng giúp giùm em cám ơn anh trước\-/\-/\-/\-/

chetvislo1

bản này của anh thật hay nhưng mà hồi sáng em dt cho anh thì mới biết là mình đã lỡ nâng cấp lên 52.0.101 nên đành ngồi chờ thui.anh có thể tạo một bản fw như vầy nhưng mà véion là 52.0.101 thay cho bản 52.0.007 được không anh MATHANH thân mến.được thì xin được tặng anh thẻ cào trị giá 50.000 và sẽ xuống chỗ anh để mua cáp out tivi lun nha anh!cố gắng giúp giùm em cám ơn anh trước\-/\-/\-/\-/

chưa JAF mà khen hay :T

samiboy007

Tại sao lạj có chuyện tjền pạc trog đây nhỉ.sao k tặg pác ấy 1chjếc đt để dành test nhỉ.

cuongpham208

Nhưng Vietmap bắt sóng rất kém. Nếu đi xe máy ta để đt trong túi quần thì nó sẽ ko bắt đc song GPS nên khi đi rất hay phải cầm dt lên chờ 1 lát cho nó bắt đc GPS. Còn chuyện nó thông báo có máy bắn tốc độ thì tui chưa nghe thấy bao giờ. Bác có thể chỉ dân kỹ hơn đc ko?

thanhluan_phuyen

uk đó,nếu đi ngoài đường mà cứ cầm đt như thế dễ bị giật như chơi, còn cái dụ phát hiện ta súng bắn tốc độ của mấy chú gt thì mình cũng chưa nghe.

samiboy007

có nge nói.khj nào phát hjện súg pắn tốc độ thì đt sẽ đổ chuôg.nhưg k khả thi.đã test.

thankpda

Tại sao lạj có chuyện tjền pạc trog đây nhỉ.sao k tặg pác ấy 1chjếc đt để dành test nhỉ.

tại vì anh mathanh đã giúp mình một lần rồi giờ giúp lần nữa thì mình phải biết trả ơn chứ!!!

chưa JAF mà khen hay :T

JAF rồi bạn ơi nhưng giờ lên 52.0.101 rồi nên giờ không hạ xuống JAF mấy phiên bản này dc bạn ah!!!

eddyanh_93

Hi vọng anh mathanh gjúp bạn .theo mình bạn đổi tên code và rosf bản trên thành 52...101 rồi jad xem .

Khoaaaa

Active Member
Ko dc bạn à,theo mình biết thì cái này fải có core 97mini cho 5800 ver 0.101 riêng,rosf thì sao củng dc

Status
Không mở trả lời sau này.