• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhhaifire

anh Thanh đang định đột phá 1 bản cfw thật đặc biệt dành cho mọi người,mà tiếc thay ảnh mấy laptop nên bao nhiêu dữ liệu đều mất hết...kế hoạch sẽ hoãn lại 1 thời gian dài rồi :( xin lỗi anh Thanh :(( lỗi tại em :((

mất lap hả :O

OverYou

Bản này là bản đầu tiên mà mình đã download từ bro mathanh về tập JAF 5800 của mình, nhưng kết quả ko mấy tốt đẹp vì 5800 của mình đã up lên v52. CFW này của bro mathanh chắc chỉ có chuyên cho v51 thôi. Không ngờ topic ăn khách quá :D Dù sao thì mình vẫn khoái bản C6 của bro thanhhaifire hơn! Chúc bro mathanh thành công hơn nữa với CFW này và những bản khác nữa. Chia buồn cùng bro mathanh vì nghe tin bro mất lap ! Hy vọng anh em sẽ sớm được xài thử bản siêu phẩm như bro LastKnight quảng cáo!

VietTrader

Bạn đổi tên file rofs2 và dùng core V52 JAF vô tư. Mình hiện đang dùng bản lim dim ngày 1-1-2011 của matthanh và thấy rất tốt, pin rất bền, tốc độ mượt và vẫn chưa thấy lỗi gì cả.

kid_lvq

Downgrade là đem ra care chứ có mà cứu = JAF

cứ đùa em jaf kon X6 xuống bản 21 die ,sau ấy jaf lại bảnn 31 có làm sao đâu
mỗi tội cảm ứng nó cứ đơ đơ ,lúc liệt lúc ko ,chả biết có phải tại jaf nhần ko nữa.

hieuyeu1234

mình đang xài bản " bàn phím quay về mặc định" mình muốn flash bản đầu tiên thì phải làm sao vậy mấy bạn
bản bàn phím mặc định V51...còn bản đầu tiên V52. ko biết có sửa gì ko
mình đọc cái này hok hiểu ( mình còn gà )

ai dùng v52 thì sửa tên file thành

RM-356_52.0.007_prd.rofs2.V20

rồi đêm flash với core v52 nha

tk's..[/

ohi

Bản cập nhật ngày 15-2 của Mathanh phần quay video bị zom to hơn bình thường nên chất lượng quay không được đẹp và thật như chụp hình!
Mathanh có thể sửa lỗi này được không vậy?
Cảm ơn nha vì đã cung cấp cho mọi người một bản cook tốt!

Khoaaaa

Active Member
Tuy a thanh có ít thời gian ghé wa v5 nhưng vẩn ko nỡ để chìm topic,mong a thanh vẩn cho ae nghiện''da 85 hồn 79" dc ''nở'' chứ c6 hoành hành giử wá

satthumuhn1

Anh em nào cho mình xin file .txt để gallery chỉ quét ảnh tr0ng E:Image và F:Image đc không,cả phần mềm Sóng mạng và BTswith tr0ng cfw này đc ko?
Em mới dùng n97mini đang tỉ mỉ c00k sao cho giống giống với cfw 5800 of pác mathanh với... Dùng cfw cho 58 rất tuyệt
:D

satthumuhn1

Bác mathanh cho em hỏi
làm thế nào bê nguyên bản bộ cfw 5800 của bác sang cho N97mini được không?
Hay bác mathanh có thể cho em xin bản c00k n97mini luôn đc ko?
Chẳng thấy ai cook cho 97mini cả
nản

natan

Bác mathanh cho em hỏi
làm thế nào bê nguyên bản bộ cfw 5800 của bác sang cho N97mini được không?
Hay bác mathanh có thể cho em xin bản c00k n97mini luôn đc ko?
Chẳng thấy ai cook cho 97mini cả
nản
Bạn mà bê wa N97 mini là tiêu đó

tiendaothp

Mathanh và các bạn ơi! Có lần mình tìm thấy phần live wallpaper mà mathanh pots đẹp quá, nhưng mình quên đường dẫn vào đó rồi, có ai nhớ cho mình xin đường dẫn với! Mình tìm hoài mà không gập! Cảm ơi các bạn nhiều.

dendrotrang

từ bữa giờ mình vẫn tìm cách flash cfw mà ko đc , bác nào chỉ mình với jaf cứ báo là error reading phone init data ko hà . Mà khi mình kết nối dt với pc , pcsuite cứ báo là caần cập nhật kết nối pcsuite trên dt là sao vậy các bác , em tưởng những thứ đó chỉ caì trên pc thôi chứ

KXT1989

ai cho em hỏi tý.trước cook mấy bản trước của bác thanh thì đinh vị âm âm.mà mới jaf bản mới cập nhật thì định vị k đc nữa.e test thử máy x6 của thằng e vẫn định vị ngon.jờ máy e đinh vị để cả tiếng cũng định vị k nổi lun.ai biết xin chỉ giúp

Status
Không mở trả lời sau này.