• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaaa

Active Member
Đúng là theo cảm nhận của mình thì cfw của a thanh là ổn định nhất,trước jờ dùng bản nào ,hài lòng bản đó,mình thử wa nhiều cfw c6,fw gốc,nhưng rồi củng thất vọng,đồng ý có nhiều điểm trội mà cfw này ko bằng,nhưng muốn sài lâu dài hoặc ko thích flash nhiều và đơn giản thì cfw của a thah là lựa chọn mà mình khuyên dùng,mong bản update sau a thanh tăng tốc cpu lên chút nửa,
cám ơn a thah rất nhìu
chuẩn bị chạy lại bản 20-3nè

KXT1989

em thấy thì mấy bản cook nà ram dều hơi yếu.thấy khơi động thi ram khoang 50m ma dung dc vài tiếng vào fần mềm thoát ra thi con dc 40m.dó là k dám để hiệu ứng đó.để hiệu ứng là chỉ còn khoảng 36mb. E test ban 15/2.y kiến của e .bác mathanh xem coi cho ra bản nào ram mạnh chút để máy chạy nhanh chút

Khoaaaa

Active Member
chấp nhận thôi bạn à,nokia ko thiết kế fần cứng của 5800 để chạy fw97,dc vậy là tuyệt lắm rồi,cứ nhìn c6 xem,
Mh witget,2hs,và nhiều thứ nửa ,các cooker đả rất cố gắng để nâng ram lên
Test kiểu bạn thì hơi lạ đó,các bản 1-1 trở lên mìh dùng ram ổn định luôn tầm 43-48mb,chắc điều kiện khác nhau

eddyanh_93

Bản của anh thanh không chỉnh tjme khóa phím.bản sau cho 52.101. Chắk sẽ sữa lỗj trên

Khoaaaa

Active Member
0.101 ở đâu ra vậy bạn,core gốc chưa ổn định,core c6 chưa ra,thì core 97 đâu ra,a thanh làm j có time làm,khó lắm

Khoaaaa

Active Member
Hichic,topic thì chẳng còn mong cập nhật,mà lâu lâu ai đó cứ đội mồ nó lên,làm mình cứ hy vọng hụt hoài

mathanh

Hichic,topic thì chẳng còn mong cập nhật,mà lâu lâu ai đó cứ đội mồ nó lên,làm mình cứ hy vọng hụt hoài

Kenji:bản này menu 4*4,ổn định rất cao,mod icon thẻ nhớ,mh unlock ngang,effects rất haynhưng nặng và bản mình jaf lỗi,chỉ cho nhỏ thôi,ram khá chứ ko cao,nhưng wản lí tốt,mọi thứ đều trơn tru,nói chung bản này mình rất hài lòng,thích cái mod căn giửa nhưng ko bỏ vào dc,tiếc wá

mình sửa và thêm mod căng giữa menu như ý bạn rồi đó

mathanh

cho mìh hỏi làm sao để đc cái đồng hồ kim kế cai proflie vậy mathanh

cái đó vô trong cài đặt chỉnh thời gian, giời hiển thị chỉ qua đồng hồ kim là nó chuyển luôn bên ngoài mà

Khoaaaa

Active Member
Oaoa,thấy tên topic và tên a thanh lên trên là mừng mừng rồi,nhưng chót lên 0.101 rồi,biết thế ráng thêm vài ngày nửa,a thanh chả chịu rò rỉ j cả,lần đầu nâng ver và hối hận,tiếc wá đi,hichic

mathanh

Oaoa,thấy tên topic và tên a thanh lên trên là mừng mừng rồi,nhưng chót lên 0.101 rồi,biết thế ráng thêm vài ngày nửa,a thanh chả chịu rò rỉ j cả,lần đầu nâng ver và hối hận,tiếc wá đi,hichic

trài lên 52.101 làm chi, có phải cho vietnam mình đầu mà dùng

Khoaaaa

Active Member
Em củng biết,nhưng tại chả có bản nào làm hài lòng nên thôi lên 101 cho khỏi lăn tăn c6với 97ai ngờ a update,ôi

Status
Không mở trả lời sau này.