• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangphonghd

mathanh cho hỏi. Mình thấy rất nhìu bản CFW nói là tích hợp Flash life 4.1 nhưng vẫn ko nghe nhạc online đc. Trong khi FW gốc nghe online ngon lành vậy làm sao khắc phục

mathanh

Bác mathanh ơi sao bản 15-2 em không cài đc ovi maps 3.06 vậy?:((

mathanh cho hỏi. Mình thấy rất nhìu bản CFW nói là tích hợp Flash life 4.1 nhưng vẫn ko nghe nhạc online đc. Trong khi FW gốc nghe online ngon lành vậy làm sao khắc phục

ok mình sẻ cập nhật lại bản N97mini và trả về flashlite của máy lần nửa

Chỉnh sửa cuối:

cuongpham208

Bác có thể đê nguyên cái ovi 3.04 mặc định đi theo FW đc không ah! Bác đừng add mod 3.06 vào nhé. Tại vì các mod cook vào FW đều không tìm đường đc. Tui thử rui` chỉ chạy đc thui chứ lúc tìm đường nó đều đơ ra hết. Thanks bác nhiều mong có bản FM mới ra lò nhanh để cái DT em không phải jaf đi jaf lại nữa ^^!!!

Khoaaaa

Active Member
Yeaaah,cuối cùng củng đến,đợi a lâu wá chừng,test và cho cảm nhận đi bà con,a thanh có thể kể ra các mod mới là j dc ko ạ,để mọi người dể sửa,mừng wá ,hihi,thank a nhiều

Àa thanh tích sẳn luôn cái cập nhật xem ảnh 1.00(1) chưa a

Khoaaaa

Active Member
A thanh khi nào rảnh ngiên cứu mod căn giửa tên fím đk dc ko ạ,em flash liều(2 cục pin) mấy lần vì mod này,nhưng ko lên nguồn,ko nghĩ là nó vì em test chạy ổn trên fw c6,thử bỏ nó ra thì lại lên,ko biết nó ''wánh lộn'' với mod nào nửa

Khoaaaa

Active Member
Kenji:bản này menu 4*4,ổn định rất cao,mod icon thẻ nhớ,mh unlock ngang,effects rất haynhưng nặng và bản mình jaf lỗi,chỉ cho nhỏ thôi,ram khá chứ ko cao,nhưng wản lí tốt,mọi thứ đều trơn tru,nói chung bản này mình rất hài lòng,thích cái mod căn giửa nhưng ko bỏ vào dc,tiếc wá

eddyanh_93

Mấy pro có pjết cách dùng vjetmap của pản trên ko.cứ vào là pj đẩy ra.hay ta phảj tự tạo đườg dẫn dữ liệu trên thẻ cho nó .aj pjết chỉ mjh vớj !pản đồ này có full ko các pro ?

Khoaaaa

Active Member
Eddy:bạn fải tải dử liệu của nó về,copy thư mục việtmap ra thẻ mới sài dc,nhưng khuyên bạn,ovi hoặc google map cho đầy đủ,nhiều tiện ích hơn

satthumuhn1

Cứ google maps cho vip
tính gì kb gprs hả vài bác :D
từ lúc dùng 58 chưa bít dùng ovimap hay vietmap nó ra sao cả....
Cứ tương googlemaps chẳng cần dữ liệu gì cả??? :p

Status
Không mở trả lời sau này.