• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

thaingocduan

anh thanh ơi cho em hỏi là muồn bất xoay màn hình tự đông ngay lần bôt đầu tiên thi chỉnh file nào ạ

Khoaaaa

Active Member
A thanh cho em hỏi có thể dùng các thư mục trong rosf2 của bản này flash với core fw gốc ver0.101 của kitafung dc ko a,nếu ko dc fải dùng core nào vậy ạ

eddyanh_93

được bạn ạ .làm giống bác kid nha. dùng được với code trong topic maxspeech nha. nhớ đọc kĩ hướng dẫn nha.mình đã làm đc ok.bạn nhớ đọc kĩ khỏi nhầm ,=D>

Khoaaaa

Active Member
Có thể kết hợp với core c6 nửa hả bạn

Àbạn nói rỏ giống bác kid là làm thế nào dc ko,làm kiểu a thanh (cop foder) dc ko bạn

eddyanh_93

Làm như anh thanh mình chưa thử nhưng mình đã làm theo cách của kid thành công.cụ thể như sau.đầu tiên bạn down phần mềm nokia editor .(google search hoặc trên pdaviet có đấy nha.) xong giải nén ra.tiếp tục bạn down rosf mà mình muốn jaf kể cả version cũ .dùng nokia editor open cái rosf vừa down xong chọn extra đợi cho extra xong bạn bấm luôn open chọn rosf v52.0.101 xong chọn repack luôn chờ repack xong là đã có rosf v52.101 mình cần .nhưng bạn phải chỉnh tên rosf cho đúng.đem rosf đó đem kết hợp bộ code v52.101 ban đầu.để jar.đãxong.nhớ thank khi thành công.

thaingocduan

Làm như anh thanh mình chưa thử nhưng mình đã làm theo cách của kid thành công.cụ thể như sau.đầu tiên bạn down phần mềm nokia editor .(google search hoặc trên pdaviet có đấy nha.) xong giải nén ra.tiếp tục bạn down rosf mà mình muốn jaf kể cả version cũ .dùng nokia editor open cái rosf vừa down xong chọn extra đợi cho extra xong bạn bấm luôn open chọn rosf v52.0.101 xong chọn repack luôn chờ repack xong là đã có rosf v52.101 mình cần .nhưng bạn phải chỉnh tên rosf cho đúng.đem rosf đó đem kết hợp bộ code v52.101 ban đầu.để jar.đãxong.nhớ thank khi thành công.
ặc cách này làm không đảm bảo chất lượng bản rofs2 mà còn tồn nhiều thời gian nữa .dùng cách bình thường còn tiết kiệm thời gian hơn gấp 10 lần

ksmanhdung

ặc cách này làm không đảm bảo chất lượng bản rofs2 mà còn tồn nhiều thời gian nữa .dùng cách bình thường còn tiết kiệm thời gian hơn gấp 10 lần

Cách bình thường là cách nào thế?Nói cho mình biết đc chứ?Mình có con 5800 mua từ khi mới ra lò.Chưa sửa chữa j cả.Bên ngoài chỉ cũ thôi.Bạn mua mình để lại cho.Hi`

xung

pac oi sao thấy mỗi bảng n97min của pác có hiệu ứng trong menu lun, mấy bản khác chỉ thấy có ở ngoài menu. sao ng ta không làm được như vậy

OverYou

Là do bản N97mini nó như vậy, các bản khác là C6 dùng cho 5800 sẽ ko có hiệu ứng trong Menu >:)

xung

pác oi. khi mà bật bộ cảm biến, thì khi xoay màng hình, thì tự động vào ứng dụng nào đó trên cùng phía trái màng hình menu( bị lỗi). cái thứ 2 cho em xin kiểu màng hình menu 4+5 nha, nếu có file xóa được phiếm mở khóa c6 càng tốt. vì em tính dùng phím khóa nguy thủy.;;) thanks

con_quy1987

cho mìh hỏi làm sao đổi cái khóa màu xanh thành màu đỏ vậy....ai chỉ mìh với..cái swipeunclock ấy.....................a kím đc rùi...^^

Chỉnh sửa cuối:

dtuanvt

cho mìh hỏi làm sao đổi cái khóa màu xanh thành màu đỏ vậy....ai chỉ mìh với..cái swipeunclock ấy.....................a kím đc rùi...^^

Cái trượt mở khóa hả bạn? Làm như thế nào được thế .chỉ mình với =.=

mathanh

có po nào share cái vái lổi xoay màn hình vào ứng dụng kô, tất các mod trước đây mất tiêu hết rồi, theo cái lap bị giật rồi

eddyanh_93

anh thanh ơi, anh có mod âm thanh cho 5800 không,bản cuả anh nghe nhạc tốt hơn những bản topic khác,hướng dẫn cho em nha.

khoa1989

bác thanhcho ae cái mod âm thanh nghe nhạc đi.hay hwuwongs dẫn anh em làm với em kết cái âm thanh quá\-/

mathanh

bác thanhcho ae cái mod âm thanh nghe nhạc đi.hay hwuwongs dẫn anh em làm với em kết cái âm thanh quá\-/

anh thanh ơi, anh có mod âm thanh cho 5800 không,bản cuả anh nghe nhạc tốt hơn những bản topic khác,hướng dẫn cho em nha.

mí cái mod đó mất tiêu theo cái lap củ rồi, các bạn tìm mod music của lagabuon mod vào nha

Status
Không mở trả lời sau này.