• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME THỔI BAY VÁY & XÉ ÁO...!

musikenigma

Không biết các bác thế nào chứ em phùng mang ra thổi đỏ hết cả mào mà chả thấy gì, chỉ thấy các em ý lí nhí kêu lên một tiếng và váy thì chỉ khẽ bay nhè nhẹ thôi chứ không ...như em tưởng tượng :D

ducthuan113

Active Member
Không biết các bác thế nào chứ em phùng mang ra thổi đỏ hết cả mào mà chả thấy gì, chỉ thấy các em ý lí nhí kêu lên một tiếng và váy thì chỉ khẽ bay nhè nhẹ thôi chứ không ...như em tưởng tượng :D

Cái chính là âm thanh đấy bạn, cứ rú vào đó là ..... tự hiểu :))

minoan

hic,em chơi game này một thời gian thì phát hiện ra cứ mỗi lần gọi điện thoại bên đầu dây kia lại kêu mình nói to lên
game này đừng nên chơi nếu ai còn yêu quí ppc T_T

dunglavie

Chơi game này xong thì cái mic của PPC nó ướt sũng rồi còn gì. Khuyến cáo : Nên đánh răng sạch sẽ hãy chơi nhé !!!:))

h2love4ever

sao cài cho HD2 không được nhỉ . Cài xong kick vào game thì nó báo " An unexpected error has occurred in etpChui.exe...." là sao nhỉ

khanhnguyen1983

Mình sài HTC touch 2 mega sao mình cài file xé đồ mấy em nhưng không biết cài thế như thế nào, bạn chỉ chi tiết hơn cho mình nhé, thank's

AnhPheCT

Mình sài HTC touch 2 mega sao mình cài file xé đồ mấy em nhưng không biết cài thế như thế nào, bạn chỉ chi tiết hơn cho mình nhé, thank's

Game này ko có cài tải về giải nén ra thư mục chép vào thẻ chạy file *.exe thôi.

lungtung

Mình thổi phát nào ăn phát đấy, tốc ngược luôn, thỉnh thoảng mới có phát hỏng. Nó là dùng âm thanh, cứ huýt sáo nho nhỏ, âm thành đều không bị ngắt là các em tốc ngược lên ngay

lungtung

Cài được nhưng không full màn hình đâu bác, nên khuyên bác đừng cài cho HD2.
Mình dùng HD2 tmobile vẫn full như thường, đẹp nữa là khác. Mở game lên ấn vào cái nút hình vuông có 4 mũi tên 4 góc ( bên phải của nút dâu ? ) là full màn hình HD2 luôn

vanthai1592

bác có thêm hình ảnh cho em với chỉ thấy được 2 mảnh là nhiều, còn lại thấy được 2 tấm là thấy hết. Đã test tốt trên HTD HD2

trùi ui,thổi mún phồng mang lun mà ko tài nào tốc váy máy e lên dc,váy ko tốc nhưng cái mic của phone nó dính toàn nước bọt,hjhjhj.ai có kinh nghiệm thì share cho e với.Tks!

ducthuan113

Active Member
trùi ui,thổi mún phồng mang lun mà ko tài nào tốc váy máy e lên dc,váy ko tốc nhưng cái mic của phone nó dính toàn nước bọt,hjhjhj.ai có kinh nghiệm thì share cho e với.Tks!

Cần âm thanh đều không ngắt quãng, nói là thổi nhưng rú cũng được nên cứ làm âm thanh cho đều thì .... tự hiểu :))