• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giải đáp thắc mắc về sử dụng pm VH.

thanhlongnd

Hiện giờ nó như mh desktop của pc bạn đó :p
Quản lý pm, muốm pm nào tự khởi động, muốn pm nào k chạy sau khởi động, chỉnh kích thước icon, ôi zời...nhiều ;)
Mở nhanh pm, chỉ cần bấm 1phím là ra tất cả pm có trên máy, mình k phải vào menu2 nữa :p
K tốn thêm ~1,3Mb ;)
K có nó mình đập đt wăng mất :D
Nếu muốn mình cho bạn rsc mình dịch rất dễ hiểu
Mong bạn sẽ biết tầm quan trọng của pm này!
Thân ;)

Híc, bạn có thể cho mình cái rsc đó, hay tốt nhất bạn cho mình xin cái nick yahoo của bạn và 10 phút chat đc ko bạn ?

thanhlongnd

mọi người có thể giúp mình là pm PowerMp3 và pm TTPod , cái nào cho chất lượng âm thanh và tiện dụng hơn ko ?

MinhThang

Manager
mọi người có thể giúp mình là pm PowerMp3 và pm TTPod , cái nào cho chất lượng âm thanh và tiện dụng hơn ko ?

Theo mình TTPod vẫn là chuyên nghiệp hơn bạn ạ, xét về nhiều mặt. Hiện tại mình cũng đang dùng TTPod.

bucminh99

Pm là phần mềm đó mà ;)
Posted via Mobile Device

tất cả những phần mềm việt hóa em down về là hok cìa được còn phần mềm tiếng anh thì lại ngon ạ
tất cả những phần mềm việt hóa ạ
thanks anh

MinhThang

Manager
tất cả những phần mềm việt hóa em down về là hok cìa được còn phần mềm tiếng anh thì lại ngon ạ
tất cả những phần mềm việt hóa ạ
thanks anh

Bạn không cài được là sao? bạn có thể nêu rõ lỗi báo khi bạn cài đặt không?.

whatislove89

hic mình bị jong ban minhthang nó hiên ra như thê này
no cứ hiện Fatal Error rồi ra 1 loạt duong dẫn trên màn hình
mình trả hiu lam thế nào mac du đã chinh capsoff rồi xin chỉ giáo cụ thể cách sửa lỗi

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
hic mình bị jong ban minhthang nó hiên ra như thê này
no cứ hiện Fatal Error rồi ra 1 loạt duong dẫn trên màn hình
mình trả hiu lam thế nào mac du đã chinh capsoff rồi xin chỉ giáo cụ thể cách sửa lỗi

Giống mình cái gì vậy bạn, nói gì hổng nhớ gì hết trơn.:D

whatislove89

trích MinhThang "Giống mình cái gì vậy bạn, nói gì hổng nhớ gì hết trơn."
hihi.minh xin lỗi tra biết trích dẫn bài trên như thê nào,it pót bài nên khổ thế đấy,y minh nói là cái pyuninstaller y,mình cài vao no cứ hiện Fatal Error rồi ra 1 loạt duong dẫn trên màn hình
hi,chán wa gỡ lun,cai thử máy bản rồi,đèu thế huhu(ah,sao minh click vao ô trích dẫn ma trả co hiên tượng j nhỉ,he cau hoi bên lề)

Auto

trích MinhThang "Giống mình cái gì vậy bạn, nói gì hổng nhớ gì hết trơn."
hihi.minh xin lỗi tra biết trích dẫn bài trên như thê nào,it pót bài nên khổ thế đấy,y minh nói là cái pyuninstaller y,mình cài vao no cứ hiện Fatal Error rồi ra 1 loạt duong dẫn trên màn hình
hi,chán wa gỡ lun,cai thử máy bản rồi,đèu thế huhu(ah,sao minh click vao ô trích dẫn ma trả co hiên tượng j nhỉ,he cau hoi bên lề)

whatislove89

co phai megaPyModulepack k bạn?mình cài rồi,minh cài ban 1.05,nghe noi on định,đã có nhìu fan mềm chạy trên python mình cài ake rồi,trả hiu sao fan mềm này lại thê,hay xung khắc với fan mềm nào nhỉ :-? ????? tự dưng hnay con mất cả blutooth nưa,diên thật! mong ban chỉ giáo

Auto

co phai megaPyModulepack k bạn?mình cài rồi,minh cài ban 1.05,nghe noi on định,đã có nhìu fan mềm chạy trên python mình cài ake rồi,trả hiu sao fan mềm này lại thê,hay xung khắc với fan mềm nào nhỉ :-? ????? tự dưng hnay con mất cả blutooth nưa,diên thật! mong ban chỉ giáo

bạn tìm mega 1.53 cài thử xem!
Sa0 thấy mega của bạn "còn trẻ" wá à :D
Đã có mega mới lâu ùi.
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager

Bạn cài tất cả lên bộ nhớ máy chưa? hay cài trên thẻ đấy.

whatislove89

hehe,duong nhiên mình cài tất cả trên máy,lam theo hương dan khá ki,hic trả hỉu sao nữa ,hi,hnay con hỏi MinhThang tai sao lại mất bluetooth k biết giai đáp cho minh chưa,jo ma fomat thi.....ôi,my GOB phí wa mẹ ơi

MinhThang

Manager
hehe,duong nhiên mình cài tất cả trên máy,lam theo hương dan khá ki,hic trả hỉu sao nữa ,hi,hnay con hỏi MinhThang tai sao lại mất bluetooth k biết giai đáp cho minh chưa,jo ma fomat thi.....ôi,my GOB phí wa mẹ ơi

Cài Python 1.45 và megaPyModulepack 2.01 xem có được không, mất bluetooth chắc phải Format thôi.