• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hack] Giao diện Omnia cho 5800, 5530

panrai

Super V.I.P
Cái giao diện này có gì đăc biệt ko, sao không thấy giới thiệu gì hết vậy

nhìn hình thì sẽ thấy chứ gì cậu:)),nó sẽ duy chuyển thanh công cụ mình xuống dưới giống như omina thôi,lâu lâu thay đổi ko khí chút đó mà,vì có nhiều mem nói 5800 sài ko im,nên làm cái gì đó cho nó khác khác 1 chút đó=))=))

hidenman

Chịu thôi mình ko làm đc. Mình đã tạo file C2Z cho riêng mình. Copy file 10207254 vào C:\Private\ ( trog cái folder đó có đống folder 20xx gì đó với file .xml) copy thẳng vào lun àh.

Bật C2Z ---reset máy ko thấy (ngôn ngữ tiếng Anh)
Tắt C2Z ---reset máy ----bật C2Z ---- Theme Basic vẫn ko thấy (ngôn ngữ tiếng Anh)

panrai

Super V.I.P
Chịu thôi mình ko làm đc. Mình đã tạo file C2Z cho riêng mình. Copy file 10207254 vào C:\Private\ ( trog cái folder đó có đống folder 20xx gì đó với file .xml) copy thẳng vào lun àh.

Bật C2Z ---reset máy ko thấy (ngôn ngữ tiếng Anh)
Tắt C2Z ---reset máy ----bật C2Z ---- Theme Basic vẫn ko thấy (ngôn ngữ tiếng Anh)

bạn chép cài file trong ổ Z ra đưa mình sau đó mình sẽ làm cho bạn file c2z cho bạn ok

sao may xai icon cua e k giong nhu trong hinh cua may bac,giup e voi
Posted via Mobile Device

sau ko giống đc bạn,tùy theo mình chỉnh mấy cái icon ngoài mh thôi

panrai

Super V.I.P
chinh xac la nhu vay. Xoa het fan panrai huong dan va chuyen qua orange dung ma van ko thay logo mang lun. chac fai 4mat wa

Posted via Mobile Device

sài chi ngoài Mh nhiều vậy trời,vừa logo mạng vừa organi và vừa sài thằng nầy nữa:)),hỏi sau nó ko mất bớt và đứng máy

jim3858681

bạn chép cài file trong ổ Z ra đưa mình sau đó mình sẽ làm cho bạn file c2z cho bạn ok

sau ko giống đc bạn,tùy theo mình chỉnh mấy cái icon ngoài mh thôi

mính muốn mấy cái icon bé xíu như hình đầu tiên ak,chỉnh sao vậy

panrai

Super V.I.P
mính muốn mấy cái icon bé xíu như hình đầu tiên ak,chỉnh sao vậy

vào phần cài đặt vào cá nhận>>màn hình chủ >> chỉnh phím tắt thử xem bạn,nếu chưa vừa lòng nữa thì vào chỉnh font chữ nhỏ lại là sài thôi:D

anhky

Sau khi DOW về xong các bạn sẽ dc 1 file 10207254.rar.
Giải nén ra dc 1 thư mục 10207254. Nếu copy trức tiếp thư muc này vào C:\Pri thì sẽ ko dc, ta phải vào thư muc 10207254, sẽ có thêm 1 thuc mục nữa là 10207254, đây mới là thư muc chinh, copy cái này như hướng dẫn là dc thôi,

Good lucky :)

panrai

Super V.I.P
Sau khi DOW về xong các bạn sẽ dc 1 file 10207254.rar.
Giải nén ra dc 1 thư mục 10207254. Nếu copy trức tiếp thư muc này vào C:\Pri thì sẽ ko dc, ta phải vào thư muc 10207254, sẽ có thêm 1 thuc mục nữa là 10207254, đây mới là thư muc chinh, copy cái này như hướng dẫn là dc thôi,

Good lucky :)

phải nói là mình có thêm 2 thư mục nữa mà anhky:D,sau đó mình mới chép vào c đc

anhky

bạn tạo đc file c2z của mấy mình ra chưa vậy,nếu ko theo máy thì thua rùi

bạn chép file tên là EFSrv.dll từ ổ Z của bạn ra đây đưa cho mình rùi mình sẽ làm cho bạn file c2zX-(

HIX, cái này mà làm ko dc thì bó tay luôn :-??.
Co cách nào can thiệp thêm cái đồng hồ nữa ko Panrai :)