• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hack] Giao diện Omnia cho 5800, 5530

avadakedavra799

lỗi 1 đống nè, sau khi hack không vào được app update my nokia, switch access setup, bản đồ ovi map của v31.101 và 1 lỗi bự là sau khi chỉnh giao diện thì sau 3>4h thì kô dùng GPRS được nữa, tất cả đều báo operation time out...>> hết giờ kết nối, disabled c2z thì vào lại tất cả bình thường :|

takeshima

cuối cùng thì cũng làm được, nhưng lúc chuyển về tiếng việt thì nó lại mất tiêu cái giao diện Omnia

Chỉnh sửa cuối:
Làm theo hướng dẫn 1 hồi cuối cùng cũng làm được nhưng icon của nó hơi nhỏ. Mà dùng tiếng Anh kô wen tưởng chuyển về tiếng Việt vẫn OK ai ngờ mất tiêu luôn. Có Hướng dẫn nào mà khi chuyển về tiếng Việt giao diện Omnia vẫ còn. Nhờ các Mod Up lên cho anh em làm với....:-/

panrai

Super V.I.P
Làm theo hướng dẫn 1 hồi cuối cùng cũng làm được nhưng icon của nó hơi nhỏ. Mà dùng tiếng Anh kô wen tưởng chuyển về tiếng Việt vẫn OK ai ngờ mất tiêu luôn. Có Hướng dẫn nào mà khi chuyển về tiếng Việt giao diện Omnia vẫ còn. Nhờ các Mod Up lên cho anh em làm với....:-/

cái nầy nó mod lại,nên mình sài tiếng anh ko à,còn sài tv thì như hình dười đó 5530 đó nhìn có đẹp đâu:p

thedat007

Bác nào rành hướng dẫn mình đổi sang giao diện 5530 với!!! mình thích 4 biểu tượng nằm dưới để tiện để hình nền!!!

panrai

Super V.I.P
Bác nào rành hướng dẫn mình đổi sang giao diện 5530 với!!! mình thích 4 biểu tượng nằm dưới để tiện để hình nền!!!

thì bạn làm y như bài hướng dẩn của mình là sẽ ok thôi:D

suzu_sugus

Sao mỗi một lần mình vào rompatcher nhấn cào cái c2z apply patch nó lại khởi động lại lun

cau3dtn

Sao mỗi một lần mình vào rompatcher nhấn cào cái c2z apply patch nó lại khởi động lại lun
c2z đó lấy từ đâu vậy bạn . ko phải dow cái có sẵn về đâu nhé . phải tự mình tạo đấy .

tanmai123

cần chi mà fomat chở về mấy bài đầu anh em đã làm thành công rùi mà
Posted via Mobile Device
Đâu có bài nào chỉ cách lấy lại logo và profile đâu mod. Mà cái logo với profile co máy bị mất có máy ko bị mất mà

hoangphuong285

Posted via Mobile Device
Đâu có bài nào chỉ cách lấy lại logo và profile đâu mod. Mà cái logo với profile co máy bị mất có máy ko bị mất mà
minh 4mat lai jo co rui ne. hihi may cua FPT thi bi mat, may sach tay thi ko . hehe

Posted via Mobile Device

Tux3d0k4m3n

chịu rồi làm đủ 36 kiểu mà không có được híc c:\private rồi c2z tự tạo rồi chọn Phone language English rồi cái gì cũng rồi có mỗi cái là " chưa được rồi thôi" có ai hướng dẫn cụ thể hơn được không tôi chả biết mình sai sót hay thiếu gì nữa ???