• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hack] Giao diện Omnia cho 5800, 5530

tuancao85

bạn tạo đc file c2z của mấy mình ra chưa vậy,nếu ko theo máy thì thua rùi

bạn chép file tên là EFSrv.dll từ ổ Z của bạn ra đây đưa cho mình rùi mình sẽ làm cho bạn file c2zX-(

bác panrai làm giùm mình file c2z với,đây là file ẻv của mình.thanks

tuancao85

cám ơn bác kojiro nhé.mình ngồi đợi nãy giờ mong bác panrai gé wa,ai ngờ bác giúp lun.thanks bác

thedat007

Anh Panrai ơi !!! Cái giao diện 5530 mình đã làm được nhưng màn hình có chữ "telephone" và "contact" thay vì chữ " điện thoại" và "danh bạ" như bác post!!! có gì giúp mình hen!!! thanks.

panrai

Super V.I.P
Anh Panrai ơi !!! Cái giao diện 5530 mình đã làm được nhưng màn hình có chữ "telephone" và "contact" thay vì chữ " điện thoại" và "danh bạ" như bác post!!! có gì giúp mình hen!!! thanks.

vào phần cài đặt bạn chình phím lại là nó sẽ hiện thị lên cho bạn thôi:))

tuancao85

uả có can thiệp homescreen cuả 5530 cho 5800 nưã hả các bro,minh chi moi lam dc giao dien cua omnia thui.giúp mjh lam homescreen 5530 voi.thanks
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
uả có can thiệp homescreen cuả 5530 cho 5800 nưã hả các bro,minh chi moi lam dc giao dien cua omnia thui.giúp mjh lam homescreen 5530 voi.thanks
Posted via Mobile Device

Ko! Mà là làm cho 5530 có giao diện Omnia như trên 5800 thôi :D

tuancao85

uhm,thanks bac kojiro nhe,dang dung operamini nen ko nhan thanks dc.
Mà hình nhu khj cài giao dien omnia thì khi vo galery thì bị văng ra lun.có bro nào bi giống mjh kô
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

panrai

Super V.I.P
sao cài vào cứ 2 3s là tự tắt nguồn vậy các bro !

trời sài hôm ngày mình thấy có bị lỗi như bạn nói đâu,kt lại chân pin máy mình có bị hở ko đó bạn,chứ mình sài cái nầy thì thấy rất bình thường mà

cau3dtn

Bac nao cho minh xin email de minh gui fire dll lam dum minh cai c2z voi

Minh dung dt nen ko biet cho nao gui dll len dien dan duoc
vậy ah up file EFSrv.dll của máy cậu lên đây ..mình giúp cho 1 phát ^^

takesi

Bạn nào biết xin chỉ giúp. Sau khi cài xong C2z vào E:\Patches và copy thư mục 10207254 vào c:\private\...., khởi động lại máy màn hình cứ chớp liên tục và máy báo lỗi system. Mình không thể sử dụng được kể cả việc dùng phím để format lại máy. Bạn nào biết xin giúp mình với, cám ơn !

panrai

Super V.I.P
Bạn nào biết xin chỉ giúp. Sau khi cài xong C2z vào E:\Patches và copy thư mục 10207254 vào c:\private\...., khởi động lại máy màn hình cứ chớp liên tục và máy báo lỗi system. Mình không thể sử dụng được kể cả việc dùng phím để format lại máy. Bạn nào biết xin giúp mình với, cám ơn !

cái nầy là do bạn lấy file c2z của mình chép vào rùi,bây h bạn fomat lại xem sao có hết ko,fomat lại bằng phím xem thử xem

emerald261

Nếu bị chớp liên tục mà không tắt máy được thì bạn tháo pin ra, gắn pin lại rồi nhấn 4 nút format thử xem.

cattien1423

Mình lam duoc roi.nhung khong vào được kho ovi,cập nhật ứng dụng và forecaweather bác panrai ơi.không biết bị jì nữa