• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hack] Giao diện Omnia cho 5800, 5530

nolove_hn

đã làm đủ các bước như trên mà ko đc. hix. tự làm file c2z rồi. kích hoạt c2z rồi mà ko thấy có hiện tượng gì. reset máy lại cũng ko thấy gì cả. mấy a giúp với.:-/ apply cái c2z xong rồi còn phải làm bước gì nữa ko ạ.

LeMyChinh

đã làm đủ các bước như trên mà ko đc. hix. tự làm file c2z rồi. kích hoạt c2z rồi mà ko thấy có hiện tượng gì. reset máy lại cũng ko thấy gì cả. mấy a giúp với.:-/ apply cái c2z xong rồi còn phải làm bước gì nữa ko ạ.

tắt c2z đi vô chỉnh home... thành contacts bar => vô lại rom patches =>kick hoạt lại c2z => vào home...chỉnh lại thành basic là ok ngay (với đk máy phải dùng tiếng anh):-?

emerald261

đã thử làm như trên rùi ạ. nhưng vẫn ko đc mà. bó tay. hix:(

Bạn copy đúng đường dẫn chưa??? Có thể do bạn down folder 10207254 về giải nén dư ra 1 folder 10207254 nên không hoạt động.
10207254\10207254\themes+backup_registration
bạn chỉ cần copy từ 10207254\themes+backup_registration vào thôi là ok

nolove_hn

Bạn copy đúng đường dẫn chưa??? Có thể do bạn down folder 10207254 về giải nén dư ra 1 folder 10207254 nên không hoạt động.
10207254\10207254\themes+backup_registration
bạn chỉ cần copy từ 10207254\themes+backup_registration vào thôi là ok

đúng chuẩn như trên rồi mà. 10207254\themes+backup_registration. ko đc mới bùn chứ.

thekay

em cài xong thấy giao diện hiện lên rất đẹp nhưng bấm vào thì ko ra j cả, giờ em ko thể quay số và mở danh bạ, các bạn cứu với, tui ko muốn format máy, có cách nào ko ??? bác nà hào hiệp up dùm file 10207254 nokia 5800 chuẩn chưa bị chép đè lên để em sửa lại với :))

panrai

Super V.I.P
em cài xong thấy giao diện hiện lên rất đẹp nhưng bấm vào thì ko ra j cả, giờ em ko thể quay số và mở danh bạ, các bạn cứu với, tui ko muốn format máy, có cách nào ko ??? bác nà hào hiệp up dùm file 10207254 nokia 5800 chuẩn chưa bị chép đè lên để em sửa lại với :))

lỗi nầy ko do mình chép đâu bạn,hãy tắt máy và khởi động lại đi nhé

emerald261

folder 10207254 nguyên bản có trong ổ đĩa Z đó bạn. xoa 10207254 trong ổ C rồi copy trong ổ Z qua là được.

kenobi

cho em hỏi sao máy em hack rồi nhưng em ko thấy c:\private\ và cái file efsrv.dll ở đâu vậy,làm thế nào để nó hiện ra:(

panrai

Super V.I.P
cho em hỏi sao máy em hack rồi nhưng em ko thấy c:\private\ và cái file efsrv.dll ở đâu vậy,làm thế nào để nó hiện ra:(

bạn muốn có file efsrv.dll thì bào ổ zin sau đó bạn vào bin tìm tên đó copy ra ổ e sau đó mình làm ra file c2z,còn mình muốn thấy c:\ thì vào rompat appl hết 2 file trong rômat sẽ thấy ngay thôi

keangnam

tắt c2z đi vô chỉnh home... thành contacts bar => vô lại rom patches =>kick hoạt lại c2z => vào home...chỉnh lại thành basic là ok ngay (với đk máy phải dùng tiếng anh):-?

Mỗi lần RS máy là phải làm như thế này ak bác? ko có giải pháp seo? :-/

nolove_hn

ai ở HN giúp mình làm cái này đc ko. làm hoài ko đc. hay tại máy mình là hàng xách tay nên ko làm đc. hix. thích cái giao này mà làm cả tuần nay chưa đc. reset máy ko biết bao lần rùi. :-/

xautraiking

Chán ghê..... phải xài tiếng Anh mới có Omnia neì....... Co' ai mod đc tiếng việt ko up lên chỉ anh em với

snyman0123

tui làm cũng ko xong nè. ko thấy Basic ở đâu? xai file c2z thì ko sử dụng đc mục "tải về" và "cập nhật ứng dụng".... tốt nhất nên dùng orange là good nhất!!!!!

panrai

Super V.I.P
tui làm cũng ko xong nè. ko thấy Basic ở đâu? xai file c2z thì ko sử dụng đc mục "tải về" và "cập nhật ứng dụng".... tốt nhất nên dùng orange là good nhất!!!!!

phần c2 nầy bạn phải tự tạo mới đc nó nằm trong ổ đĩa Z kìa bạn chứ đem cái đó về thì sau sài đc phần c2z đó của máy mình đó làm sau mà chép với máy bạn đc:))

nolove_hn

ai giúp e làm cái c2z với đc ko. e làm rồi mà sao vẫn chả thấy gì mới chán chứ. e up cái file EFSrv trong máy e lên. ai giúp e tạo cái c2z để e làm thử lại xem có đc ko ạ.