• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD 2S "Cyclonic & Thunder" 5800 MusicEdition & CameraPhone

eddyanh_93

:)) chụp ảnh mỗi bức 1 mê (đủ ánh sáng), hí hí , còn khi thiếu ánh sáng thì vẫn thế :p

ksln_2512

Các bác ơi các bác biết làm cái hình bọ cạp lúc khởi động máy của bác hoangphonghd vào 1 cái CFW khác k ạ ? Bác nào biết làm thì chỉ cho e với ạ. E cảm ơn rất nhiều ạ !

sangbenh

Các bác ơi các bác biết làm cái hình bọ cạp lúc khởi động máy của bác hoangphonghd vào 1 cái CFW khác k ạ ? Bác nào biết làm thì chỉ cho e với ạ. E cảm ơn rất nhiều ạ !
Copy SplashScreen.mif vào rofs2\Resource\apps
SplashScreen.mif (for startup) và SysAp.mif (for shutdown)

kid9591

bác hoangphong pro thật,nhìn bản CFW đẳng cấp quá. E cứ nhìn thấy chữ HD là sướng r:))

simhoang

một lời nhận xét về bản cook này muốn nhắn gửi đến tất cả mọi người là:
bản cook này chẳng có gì nổi bật cả - vì tất cả mọi thứ trong bản cook này đã rất tuyệt vời rồi!
bàn cook này mình thấy rất tuyệt và quyết định sẽ dùng nó luôn!

anhtuandinhthu

mấy hôm ko JAF đc vật ghê , lại có 1 bài hay và pro thế này phải làm cái cho đỡ vật :)):)) / cảm ơn pro đã cho ra 1 bản như thế này để anh em thưởng thức =D>=D>

KXT1989

camera 5. mà chụp tối thi vẫn vậy hả.vậy mà hd.cũng như camera gốc thui.chụp đủ ánh sáng thi vẫn là dỉnh.thiếu ánh sáng thì giống máy trung quốc.wan tâm mỗi cái camera 5.0 ma vẫn là như thế

eddyanh_93

:-? bản này trả ram quá mức hay sao khi vào opera mini hay opera mobile hay bị thoát ra đột ngột nhỉ 8-|:-?

hoangphonghd

:)) chụp ảnh mỗi bức 1 mê (đủ ánh sáng), hí hí , còn khi thiếu ánh sáng thì vẫn thế :p
camera 5. mà chụp tối thi vẫn vậy hả.vậy mà hd.cũng như camera gốc thui.chụp đủ ánh sáng thi vẫn là dỉnh.thiếu ánh sáng thì giống máy trung quốc.wan tâm mỗi cái camera 5.0 ma vẫn là như thế
thì vốn dĩ nó chỉ có 3.2 thôi mà :))
cho xin cái mod camera đi share cho ae với
bận quá ko ol thường xuyên, bạn thông cảm

hoangphonghd

bác hoangphong pro thật,nhìn bản CFW đẳng cấp quá. E cứ nhìn thấy chữ HD là sướng r:))

một lời nhận xét về bản cook này muốn nhắn gửi đến tất cả mọi người là:
bản cook này chẳng có gì nổi bật cả - vì tất cả mọi thứ trong bản cook này đã rất tuyệt vời rồi!
bàn cook này mình thấy rất tuyệt và quyết định sẽ dùng nó luôn!

mình chưa test nhưng rất ủng hộ phong..

mấy hôm ko JAF đc vật ghê , lại có 1 bài hay và pro thế này phải làm cái cho đỡ vật :)):)) / cảm ơn pro đã cho ra 1 bản như thế này để anh em thưởng thức =D>=D>
Cảm ơn các bạn đã ủng hộ và dùng bản HD 2S của mình

hoangphonghd

TẶNG CÁC BẠN BỘ THEME NÀY MÀ MÌNH DỰ ĐỊNH DÙNG CHO BẢN HD KẾ TIẾP
THANH CUỘN TRONG SUỐT HOÀN TOÀN --> MENU NHÌN THOÁNG HƠN

anhtuandinhthu

thật là ý nghĩa . Phong có thể tiết lộ đôi chút về bản HD kế tiếp đc ko . :-?:-? chắc là đặc biệt , hy vọng sớm ra mắt cho anh lại fas máy :)):)):)) ah pro Phong cho mình hỏi tý nhé cái mod camara có thêw chép đè vào priavate đc ko ?

Chỉnh sửa cuối: