• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD 2S "Cyclonic & Thunder" 5800 MusicEdition & CameraPhone

sangbenh

làm mãi mà ko xoay được nản thật

có cái hinh bò cạp nào nữa ko pro.cho minh xin nguyên bộ luôn đị làm hình nền.cái hình .gif làm ảnh khởi động

hoangphonghd

làm mãi mà ko xoay được nản thật

có cái hinh bò cạp nào nữa ko pro.cho minh xin nguyên bộ luôn đị làm hình nền.cái hình .gif làm ảnh khởi động

bạn bật Accel Switch trên mediabar thử xem nào

bosscarrot

Bản của bạn rất ok. Nhưng có một lỗi nhỏ là báo thức nếu ko chọn lại ringtone thì chuông báo thức kêu (theo kiểu âm lượng tăng dần) nhưng rất ngắn, khoảng 5-10s là tắt rồi.
À, bạn đừng xóa cái Ghi Âm nha bạn. Cái này mình thấy cũng hay dùng mà

hoangphonghd

Bản của bạn rất ok. Nhưng có một lỗi nhỏ là báo thức nếu ko chọn lại ringtone thì chuông báo thức kêu (theo kiểu âm lượng tăng dần) nhưng rất ngắn, khoảng 5-10s là tắt rồi.
À, bạn đừng xóa cái Ghi Âm nha bạn. Cái này mình thấy cũng hay dùng mà

Ghi âm bạn nên dùng soft thứ 3 ko nên dùng mặc định
Ý kiến của mình
Nếu ko thích mình add ghi âm lại

RL: chuông báo thức thì tùy từng người chọn mà bạn
mình tự chọn bài hát nào bốc lửa đặt 5h am cho máu :D

Chỉnh sửa cuối:

thanhluan_phuyen

Cho mình hỏi mấy cái file mà fix đèn phím cúng có phải nằm trong Rule không vậy? hay nó còn nằm trong các file txt nào không?

hoangphonghd

hỏi ngoài lề tí, có ai bít chỗ nào HN or HD bán vỏ 5800 Navigation ko, đang tìm mua 1 bộ mà khó quá

daigiangheo_h

Em thấy bản này nhìn chung sài good,nhưng có điều cái trượt để mở khoá khi có cuộc gọi hơi giật,mà bấm nút nghe không nghe được.Camera tuy mod 5.0 nhưng size ảnh vẫn chỉ có 3.0.

vunguyenmt

Em thấy bản này nhìn chung sài good,nhưng có điều cái trượt để mở khoá khi có cuộc gọi hơi giật,mà bấm nút nghe không nghe được.Camera tuy mod 5.0 nhưng size ảnh vẫn chỉ có 3.0.

máy ảnh chỉ có 3.2 làm sao mà muốn lên tới 5.0 được

XpressmusicS19

Có lỗi đấy bacs ơi,thỉnh thoảng bấm phím giữa để mở khoá nhưng màn hình vẫn đen xì,chẳng có hiện tượng gì cả ý.

hoangphonghd

ừ, đúng là trượt nghe gọi có hơi giựt
5.0 là nghĩa bóng thôi
còn thực chất vẫn là 3.2
do mod camera net căng nên để 5.0 cho máu :D