• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD 2S "Cyclonic & Thunder" 5800 MusicEdition & CameraPhone

hoangphonghd

Có lỗi đấy bacs ơi,thỉnh thoảng bấm phím giữa để mở khoá nhưng màn hình vẫn đen xì,chẳng có hiện tượng gì cả ý.

Máy mình từ lúc chạy bản HD 2S này đến giờ ko có hiện tượng như bạn nói
Bấm mở khóa là vào HS luôn
Làm j có đen xì như bạn
:-/ :-/ :-/

hoangphonghd

làm mãi mà ko xoay được nản thật

có cái hinh bò cạp nào nữa ko pro.cho minh xin nguyên bộ luôn đị làm hình nền.cái hình .gif làm ảnh khởi động

Đã tìm ra nguyên nhân bạn ko xoay màn hình đc
vì mình đã mod mở rộng cài đặt cảm biến
Vào cài đặt - điện thoại - cài đặt bộ cảm biến - điều khiển quay - tick vào màn hình xoay tự động ---> OK

XpressmusicS19

Máy mình từ lúc chạy bản HD 2S này đến giờ ko có hiện tượng như bạn nói
Bấm mở khóa là vào HS luôn
Làm j có đen xì như bạn
:-/ :-/ :-/
E khoá phím,sau đó ấn phím giữa để mở khoá,theo như bt thì sẽ hiện lên giao diện Tapunlcok để mở khoá nhưng e ấn xong mà chẳng thấy gì cả,phải gạt nút mở bên hông mới mở đc a.

KXT1989

có thực sự nét ko vậy mà khen wá chừng.camera 5.0 cua 5800 chụp thiếu ánh sáng thì thế nào nhỉ?so với em x6 thi thế nào.ai test cho ý kiến nào

simhoang

sao vào web mặc định của máy nó cứ out ra vậy chủ thớt?????

có rất nhiều trang mình cần phải dùng đến trình duyệt mặc định vì nó hỗ trợ flash. vậy nên mình cũng rất quan tâm đến vấn đề này!
với lại chủ thớt cho mình cái phần mềm thay đối shortcut trên thanh mediabar với được không?

Mjnhvu

có rất nhiều trang mình cần phải dùng đến trình duyệt mặc định vì nó hỗ trợ flash. vậy nên mình cũng rất quan tâm đến vấn đề này!
với lại chủ thớt cho mình cái phần mềm thay đối shortcut trên thanh mediabar với được không?
cái này bạn tháo thẻ nhớ ra mơi bị bạn ah
mình cvungx bị giống bạn bỏ thẻ nhớ vào là đc thui

sangbenh

Đã tìm ra nguyên nhân bạn ko xoay màn hình đc
vì mình đã mod mở rộng cài đặt cảm biến
Vào cài đặt - điện thoại - cài đặt bộ cảm biến - điều khiển quay - tick vào màn hình xoay tự động ---> OK
ngồi voc bản khác .đang tính test thử cách này nhưng cup diện sáng giờ.

bosscarrot

Duyệt web ok mà bạn. PS: mong bản final của hoangphonghd quá
À, cho mình hỏi, cái mục ngày tháng ở unlock to tap đó bạn, ko căn giữa đc hả. Nó bị lệch sang phải mất rồi.

Chỉnh sửa cuối:

hoangphonghd

sao vào web mặc định của máy nó cứ out ra vậy chủ thớt?????
hic, máy mình có thấy out đâu vào web ầm ầm
thay shortcut trên thanh mediabar đã đc DuyThanh up rùi, bạn tìm lại ở trang 3, 4, 5 box S60v5 - FIRMWARE PDAVIET nhé

hoangphonghd

Duyệt web ok mà bạn. PS: mong bản final của hoangphonghd quá
À, cho mình hỏi, cái mục ngày tháng ở unlock to tap đó bạn, ko căn giữa đc hả. Nó bị lệch sang phải mất rồi.

cái đó là mặc định của Tap Unlock mà

hoangphonghd

Up Vài hình ảnh phiên bản mới