• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 Android rom - DUNGPHP

myGenio

đại ca cho e xin hai trò chơi đua xe asphal với needShift gì đó loại có thuốc rồi ý ạ, thank bro thật nhiều.

dungphp

không hiểu sao mình ko chơi dc Angry Bird, và kết nối gprs ko dc. nói tóm lại bản nay 2 dùng ok . có thì cho mình xin AB nha. thank a lot.

đại ca cho e xin hai trò chơi đua xe asphal với needShift gì đó loại có thuốc rồi ý ạ, thank bro thật nhiều.

Mình chỉ có NFS thôi !

Tình hình là thay Kernel r8.6 và Market mới thấy ổn !

Chỉnh sửa cuối:

hai

Bản HD2 Desire V2.0 Glass Kernel Hastarin r8.5.3 bản này bác lấy theme ở đâu mà đẹp thế needshift và nfs bác dùng cái blackmarket lấy về được mà đã trả tiền hộ mình rồi mỉnh chi việc dùng thôi

meohp

Bạn chuyển sang chuẩn rmet thì vào được. Bản này bác dũng để ppp thì phải. Mạng mohi bị hiện tượng này. Trươc cũng có nhiều người bàn qua rồi[/QUO

chuẩn rmet là gì vậy bạn củ thể hơn được không bạn

hai

Bạn có thể dùng titannium backup,appinstaller.hay vào setting/application để uninstall cái mà mình không thích đi

fenonchen

Chủ topic cho hỏi taskkiller của bản Desire 2.0 là của tác giả nào vậy? Trên market nhiều taskkiller quá. Thanks

quangloiat

Mình gà quá nên cho hỏi : Tải bản Android của bác dungphp có 2 phần PART 1, PART 2. Vậy tải xong ghép lại nó như thế nào thế các bạn?

dungphp

Mình gà quá nên cho hỏi : Tải bản Android của bác dungphp có 2 phần PART 1, PART 2. Vậy tải xong ghép lại nó như thế nào thế các bạn?
Dùng Winrar ấn phải chuột vào part 1 chọn Extract Here là ra thôi. Copy thư mục Android vào thẻ

Chỉnh sửa cuối:

nick12345678

bro cho em hỏi trong bản 2.0 của bro, trong cái hình thứ 3, 2 cái soft có icon là "5mA" và cái ở dưới nhìn giống cái rìu là 2 soft gì vậy ạ? share cho em với

dungphp

bro cho em hỏi trong bản 2.0 của bro, trong cái hình thứ 3, 2 cái soft có icon là "5mA" và cái ở dưới nhìn giống cái rìu là 2 soft gì vậy ạ? share cho em với

1 cái là đo dòng tiêu thụ pin (Currentwidget) và cái diệt các app chạy ẩn không cần thiết (Advanced Taskkiller pro). Cả 2 đều có trên Market

AK47_CCCP

Bác Dũng cho e hỏi?
- sau khi khởi động lại Ad để vào WM, khi reeboot lại AD, khi call ảnh trong dạnh bạ nhòe nhoẹt hết--> xấu, bực mình ( vợ chê !!)
- có cách nào change ảnh mặ định với những số ngoài danh bạ, ko hiệ logo Ad mà sẽ là hình mình set, giống bản v2 ở trên của bác!
Thanks sư huynh!

dungphp

Bác Dũng cho e hỏi?
- sau khi khởi động lại Ad để vào WM, khi reeboot lại AD, khi call ảnh trong dạnh bạ nhòe nhoẹt hết--> xấu, bực mình ( vợ chê !!)
- có cách nào change ảnh mặc định với những số ngoài danh bạ, ko hiệ logo Ad mà sẽ là hình mình set, giống bản v2 ở trên của bác!
Thanks sư huynh!

Chèn ảnh vào trong panel cuộc gọi hơi khó thực hiện đấy ! Dễ làm lỗi Android mà