• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 ROM: V71 (Build 28245.5.3.10) ★ OS 3.14 (FINAL)

cvcvc

Cách chỉnh thì lâu không dùng WM nên không nhớ rõ. Bạn vào Registry chỉnh lại khóa sau:

[HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\HTC\ezsip]
"VibrationEnabled"=dword:00000000

sửa giá trị 0 thành 1 rồi khởi động lại máy.

Bạn Dũng chỉ hộ cách làm như thế nào được không?

Cách vào Registry như thế nào bạn Dũng?

Last edited by a moderator:

Cascada10210

Cho mình hỏi 1 chút: sau khi mình remove soft thanh trượt giống của Android thì lockscreen chỉ hiện ra 1 nút Unlock để mở khóa. Mình muốn chỉnh lại về chế độ thanh trượt để mở thì chỉnh ở đâu? Thank mọi người :X

kkkkbn

Cho mình hỏi 1 chút: sau khi mình remove soft thanh trượt giống của Android thì lockscreen chỉ hiện ra 1 nút Unlock để mở khóa. Mình muốn chỉnh lại về chế độ thanh trượt để mở thì chỉnh ở đâu? Thank mọi người :X

Phần mềm bạn mới gỡ bỏ tên gì vậy? Bạn thử cài rồi lại gỡ bỏ xem sao. Co thể do bạn chỉ xóa phần mềm đi mà không gỡ bỏ mới xảy ra hiện tượng như vậy...

Cascada10210

Phần mềm bạn mới gỡ bỏ tên gì vậy? Bạn thử cài rồi lại gỡ bỏ xem sao. Co thể do bạn chỉ xóa phần mềm đi mà không gỡ bỏ mới xảy ra hiện tượng như vậy...

Drake Arts AndroidLock bạn ạ. Mình remove mà. Để mình thử sang bên 2pic registry hỏi qua ^^

Last edited by a moderator:

diamond55

mình không vào được marketplace, nó báo problem with marketplace service. Mình dùng wifi, vào mạng tốt mà, ai biết bị lỗi gì không ?

rooter2000bka

Bác chủ kiểm tra lại giúp link: CÀI ĐẶT ANDROID TRÊN HD2, không down được bạn ah!
' Phần mềm để sử dụng song song hai hệ điều hành ấy

Chỉnh sửa cuối:

rooter2000bka

Em đang dùng bản rom bác giới thiệu nhưng chức năng xoay màn hình không thấy hoạt động, kiểm tra và cài đặt ở đâu vậy?
Thank!

zZboy_coldZz

links medifire bị die rồi pác ơi!
Cho e xin cái links khác hộ: của bản Rom và các phần mềm đi kèm để fixx lỗi nhé!

longidea

Không hiểu sao tôi không down được ở bất kỳ link nào.
Nó đều báo File Belongs to Suspended Account.
Ai biết trả lời giúp tôi với.
Thanks all