• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 ROM: V71 (Build 28245.5.3.10) ★ OS 3.14 (FINAL)

02caolam

Cảm ơn bạn.Đợi mãi mới có ng có.Bản này nhìn đẹp hơn thật.Nhìn máy nhỏ gọn hơn.Có vẻ như màn hình thanh mảnh hơn.Trông ko thô kệch 1 tẹo nào.hihi

Thực ra cũng không quá khó để tìm các link mình cần. Kinh nghiệm của mình khi link của bác PQ ko xài được là lấy phần tên file.rar ở link trên, đưa qua google để tìm. Khi tìm thì thêm cụm từ mediafire vào phần sau của file mình muốn tìm, vậy là có thôi (khoảng 80% đó).

myGenio

Thực ra cũng không quá khó để tìm các link mình cần. Kinh nghiệm của mình khi link của bác PQ ko xài được là lấy phần tên file.rar ở link trên, đưa qua google để tìm. Khi tìm thì thêm cụm từ mediafire vào phần sau của file mình muốn tìm, vậy là có thôi (khoảng 80% đó).
cảm ơn bạn chia sẻ kinh nghiệm hay, đang lo ko tìm dc link tải. vì ít người dùng wm6.x

02caolam

Mình down bản này về cài, được...3h sau đó quyết định quay lại với android :D ko phải do bản này ko hay nhưng thực sự thấy quen android rồi, tính tùy biến và quản lý mọi thứ trong máy thấy ok hơn wm6x. Bản android mình đang xài ok lắm, dòng chờ chỉ khoảng 2mA.

NguyenTu

Super V.I.P
Mình down bản này về cài, được...3h sau đó quyết định quay lại với android :D ko phải do bản này ko hay nhưng thực sự thấy quen android rồi, tính tùy biến và quản lý mọi thứ trong máy thấy ok hơn wm6x. Bản android mình đang xài ok lắm, dòng chờ chỉ khoảng 2mA.

Mỗi người một ý thích, HD2 mình vẫn chạy bản WM này của chú Quang. còn có những thứ mà trên WM có mà DHD chạy Android k có đấy bạn!!

htdungcaonguyen

Mỗi người một ý thích, HD2 mình vẫn chạy bản WM này của chú Quang. còn có những thứ mà trên WM có mà DHD chạy Android k có đấy bạn!!
Bác có thể up lại bản rom này giúp mình được không? Cám ơn nhiều.

camon9119

LINK TẢI ROM V71 (Core 28245) không được !

LINK TẢI ROM V71 (Core 28245) không được Bác Quang ơi! Bác xem lại nhé! Cảm ơn Bác nhiều!

dtka

xin rom HD2_3.14.531.V70.rar

Tình hình là link tải bản HD2_3.14.531.V70.rar của PDAVIET trên web đã bị died nên em post bài này xin mod hoặc bác nào có link down thì cho em xin với ạ.
Thank all !

PhamQuang

Manager
Tình hình là link tải bản HD2_3.14.531.V70.rar của PDAVIET trên web đã bị died nên em post bài này xin mod hoặc bác nào có link down thì cho em xin với ạ.
Thank all !

Các link tải đều Up lại lên MediaFire cả rồi đó, bạn kiểm tra tải lại xem sao.

paracels

Tình hình là em cài bản V69 chạy rất OK, nhưng chỉ được khoảng 2 tháng là nó như thế nào ấy, hay bị đơ không hiện menu trên cùng (dòng start í) và menu dưới cùng (dòng Phone í). Phải chà qua xát lại nó mới hiện ra, tuy nhiên khi nhấn vào start nó cũng đơ nốt làm em uprom V69 này 2 lần rồi, giờ nó đang bị như thế. Em đang định up bản V71 xem sao nhưng em sợ mất số liên lạc, 2 lần trước em loay hoay thế nào làm mất số sạch trơn.

tumap

Tình hình khi up room V71 đến chữ chọn ngôn ngữ là dừng lại, thế là bị thế nào các bác nhỉ??

Xuanlap

con hd 2 của minh cứ goi hoặc nhận cuộc gọi là tự động phát loa ngoài, mih đã chạy task 29, up rom mới đều không được, bạn có cách nào không giúp mình với, thank.........
máy của mình là hàng Tmobile đang xài rom 6.5 bản v71 của bác Quang.
radio 2.15.50.14

V71 với Build mới 28245.5.3.10
Mình đang định xài win này , và cài thử Android trên thẻ nhớ , không biết có đc không nhỉ , bạn nào đã cài cho mình thử ý kiến nhé !

PhamQuang

Manager
V71 với Build mới 28245.5.3.10
Mình đang định xài win này , và cài thử Android trên thẻ nhớ , không biết có đc không nhỉ , bạn nào đã cài cho mình thử ý kiến nhé !

Dùng tốt đấy bạn ạ !!!
Các bản WinMo sau cùng của mình đều chạy tốt son song với Android trên thẻ.