• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Chienkon88

Em đã xin kk va cẻ về rồi..cho helo cung kk và cẻ vao cùng 1 thư mục rồi nhưng sao vẩn không chay được helo.leftup là gì hả anh e chưa hiểu từ nay cho lắm

bạn có cer và key rồi thì sign cái hello ox rồi cài vào thôi , còn helo.leftup không cần gì đến nó đâu bạn à !

qua đây xem cách sign bạn nhé !

http://www.pdaviet.net/showthread.php?63136-Nhận-làm-file-cer-cho-anh-em-PDAVIET

chúc vui !

anhtuan55

em dùng 5730,chạy đến unpacking file thi máy cứ chạy mãi thế.thoát ra vào lại mấy lần ma không dc.a giúp e vs

anhtuan55

phien ban 200.12.87 a ah,e thu may kạ helloOX roj ma ko an thua.a gjup a vs

Chỉnh sửa cuối:

ninhhot

Vậy thì máy b vẫn chưa hack bằng helloOX dc,b qua bên top fw xem cách hack bằng phonĩ xem sao

Duongphamvan94

Chiencoi ơi,vấn đề hack e52 theo cách anh hướng dẫn nhưng ơ bước 3 là cop patcher vao c/sys/bin đúng k,nhưng sao máy em k có .thư muc sys k có bin, mà bên trên lại có .sys/.bin .vay thi cop vào đâu a

Chienkon88

Chiencoi ơi,vấn đề hack e52 theo cách anh hướng dẫn nhưng ơ bước 3 là cop patcher vao c/sys/bin đúng k,nhưng sao máy em k có .thư muc sys k có bin, mà bên trên lại có .sys/.bin .vay thi cop vào đâu a

ừh ! vậy bạn vào xplorer ấn luôn số 0 , tích vào 4 ô đầu tiên nhé !

vào rompatcher aplly mấy cái trong đó nữa bạn nhé !

chúc vui !

Chienkon88

thế nhưng cop patcher.dll và shadowpatcher vào đâu ạ

máy bạn E52 fimware bao nhiêu vậy ? :-?

khó hiểu ' patcher.dll và shadowpatcher ' là cái gì ? :-??

mình không có máy để test nhưng bài đấy họ hướng dẫn quá kỹ rôi mà bạn .

chịu khó đọc đi đọc lại , làm đi làm lại nhé !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

nxhoang90

Đã có ai có cách hack fw 5730 200.x.xxx chưa vậy , bi giờ mình mún up lên wá , mà ngán vụ hack quá , tính hack ở fw 100.xx rùi up thẳng lên 200. = NSU sẽ giữ lại dc hack , nhưng hem dám 4mat

ninhhot

@anhluandeptra...Test đi b k dc thì cũng chẳng ảnh hưởng gì đến máy đâu mà.

trancuong72

Thành công trên N95+fw 35.0.001 mới lần đầu hack mà đã làm dc, mình hỏi chủ thớt 1 cái nữa là "ko hạn chế truy cập file của leftup" cái đó là 1 trình quản lí tập tin hã :D

anhtuan55

có bác nào có cách hack 5730 XM up len giúp e vs.HelloOX2 hiện giờ vẫn chưa hack được.e bó tay rồi.
thanks các bác naz.

Status
Không mở trả lời sau này.