• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

leepek

Sao mình chạy lâu quá. Dùng cái OX 2 2.02. Chạy nó cứ báo Installing root cert. lâu quá đi

leepek

Bạn sign giùm mình caí hello x 2.o2 đc hêm. Bằng cái leftup ý. File cer và key mình post ở trên.chán quá

Um. Từ đầu minh` sign theo cer và key của mình. Xài ko dc. Rôi` sign theo cái leftup . Là dc luôn,keke.
bây gio` trong menu của minh` có folder leftup và trong phần lắp đặt cua mình có cái rompatcher. Mình xóa 2 cái đấy đc ko. Mình hack xong rôi`

nguyenngocgiang

Um. Từ đầu minh` sign theo cer và key của mình. Xài ko dc. Rôi` sign theo cái leftup . Là dc luôn,keke.
bây gio` trong menu của minh` có folder leftup và trong phần lắp đặt cua mình có cái rompatcher. Mình xóa 2 cái đấy đc ko. Mình hack xong rôi`

Cái ROMPatcher tuyệt đối không được xoá, bác xoá đi thì xem như công của bác nãy giờ thành con số 0 đó.
Việc hackphone kết thúc thành công khi bác vào ROMPatcher apply 2 file trong đó, bác xoá đi thì sao apply được

anhcoj

mình dùng file cer và kkk của mình sigh nó báo xong rồi nhưng cài đặt nó vẫn báo là chưa sign ko hiểu thế nào ai sign hộ mình cái hello ox 2.02 với
http://www.pdaviet.net/showthread.php?63136-Nhận-làm-file-cer-cho-anh-em-PDAVIET/page242 cer và key của mình nằm trong bài đấy ( mdapro e71)

Fw Của bạn là bao nhhêu vậy? Nêu là v300. xx hay 410.x thì bạn thử sign với Hello.ox2_2.03 xem sao, mình sign bản 2.03 ăn liền trog lần đầu với FW v300.x mà ko gặp rắc rối gì.

mdapro

Fw Của bạn là bao nhhêu vậy? Nêu là v300. xx hay 410.x thì bạn thử sign với Hello.ox2_2.03 xem sao, mình sign bản 2.03 ăn liền trog lần đầu với FW v300.x mà ko gặp rắc rối gì.

mình dùng fw 300 nhưng ko quan trọng là cái nào bạn a quan trọng là mình đã đăng ký file cer và kkk rồi sign xong rồi nhưng lúc cài cái hello ox thì ko thể cài được nó kiểu chưa sign ko hiểu sao đã thử với tất cả từ bản 1.03 > 2.03 và dùng cả cer và key mặc định vẫn ko được

MinhThang

Manager
mình dùng fw 300 nhưng ko quan trọng là cái nào bạn a quan trọng là mình đã đăng ký file cer và kkk rồi sign xong rồi nhưng lúc cài cái hello ox thì ko thể cài được nó kiểu chưa sign ko hiểu sao đã thử với tất cả từ bản 1.03 > 2.03 và dùng cả cer và key mặc định vẫn ko được

Check lại lại cer có chuẩn không bạn, vào quản lý ứng dụng chọn/ Cài đặt/Cài đặt pm /chọn tất cả.

mdapro

Check lại lại cer có chuẩn không bạn, vào quản lý ứng dụng chọn/ Cài đặt/Cài đặt pm /chọn tất cả.

đã check và đã làm như vậy cer chuẩn 356059034567897 nhưng vẫn ko được bạn a :(

Status
Không mở trả lời sau này.