• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

mdapro

Bạn Sign nó có báo thành công không? kiểm tra lại ngày tháng năm trên máy bạn coi. Sao kỳ thế :-?
hix tất nhiên là thành công rồi với cả mình còn dùng qua tất cả các bản hello ox thì có bản 1,03 với 1,05 thì vào được phần chọn thẻ nhớ hoặc bộ nhớ máy để cài nhưng chọn xong thì nó vẫn báo lỗi liên quan đến chứng chỉ . còn các bản còn lại thì chưa vào được phần đấy đã báo lỗi vậy rồi ai sign hộ mình xem có khác gì không +_+

toane72

Minh cung vay E71 FW400 k hack dc moi lan hack thanh cong format k hack dc huhu
soryy Mod E pót Mobile:(

ninhhot

Minh cung vay E71 FW400 k hack dc moi lan hack thanh cong format k hack dc huhu
soryy Mod E pót Mobile:(

B thử làm theo cách này xem có dc k nha.đầu tiên b cài bản hello2.01 cho nó chạy nó dừng ở đâu thì b cancel ra xong cài tiếp bản 2.02 nhớ là cài đè nha.làm như trên mà vẫn k dc thì lạ cài tiếp bản 2.03 vẫn cài đè.có người đã test thành công trên E71 fw400

mình đã Sign rồi mà vẫn ko được,minh cũng chọn All như bác pekuon nói nhưng vẫn ko được,mình bó tay rồi,có pro nào còn cách khác ko chỉ mình với.

anhcoj

mình dùng fw 300 nhưng ko quan trọng là cái nào bạn a quan trọng là mình đã đăng ký file cer và kkk rồi sign xong rồi nhưng lúc cài cái hello ox thì ko thể cài được nó kiểu chưa sign ko hiểu sao đã thử với tất cả từ bản 1.03 > 2.03 và dùng cả cer và key mặc định vẫn ko được

Lạ thiệc... Bạn gửi imen lên mình sign giùm xem sao, xin hỏi trước đây bạn đã từng hack cho em nó chưa vậy?

mdapro

Lạ thiệc... Bạn gửi imen lên mình sign giùm xem sao, xin hỏi trước đây bạn đã từng hack cho em nó chưa vậy?

Mình chưa từng hack với em nó lần nào . Mà mình hỏi chút mình mua hàng công ty nhưng sao lại made in korean nhỉ +_+ thấy mọi người bảo ko có hàng công ty ở VN là hàng korean mà mình mua ở fpt shop giờ lại thấy lo lo vì gặp vấn đề này :(
Có gì bạn sign hộ mình với
E71
Imei : 356059034567897
ver 300
thank bạn nhiều

anhcoj

Mình chưa từng hack với em nó lần nào . Mà mình hỏi chút mình mua hàng công ty nhưng sao lại made in korean nhỉ +_+ thấy mọi người bảo ko có hàng công ty ở VN là hàng korean mà mình mua ở fpt shop giờ lại thấy lo lo vì gặp vấn đề này :(
Có gì bạn sign hộ mình với
E71
Imei : 356059034567897
ver 300
thank bạn nhiều
Hàng về bạn ơi!....
*Bạn nên 4mat 4 ngón trước khi cài Hello- ox vì bạn chưa Hack em nó lần nào thì cũng ko sợ ảnh hưởng gì.đặt time theo giờ hiện tại và cài đặt bình thường nhé....Mình đã Sign Hello theo IM của bạn đó.

*Hàng cty thì cũng phải nhập ngoại mà bạn :D.xuất xứ từ đâu ko quan trọng bạn àh,miễn là hàng đc nhập từ cty có uy tín+bảo hành....không có hàng cty made in vietname đâu nhé....!
Chúc thành công!!!!

mdapro

mình đã cài được nhưng đến phần unpacking file nó cứ ở đấy đợi cả tiếng mà ko thấy gì đành hủy :( giờ làm sao giờ bạn :(

pekuon

mình đã cài được nhưng đến phần unpacking file nó cứ ở đấy đợi cả tiếng mà ko thấy gì đành hủy :( giờ làm sao giờ bạn :(

Sao thế nhỉ, mình hack chỉ 3' là xong xuôi hết rồi mà. Bạn làm lại từ đầu nhé.Format máy lại, rồi đọc hướng dẫn trên PC, vừa đọc vừa làm theo từng bước thử. chứ giờ bạn không hack được thế này thì cũng không ai giúp gì được rồi.

anhcoj

Thật khó hiểu ....cũng bản này mình đã hack 2em FW v300+v400...lạ thiệc.bạn 4mat máy lại chưa???mình thử sign bản thấp hơn xem sao nha.mình vừa sign bản thấp hơn đây.nhớ 4mat máy trước cho sạch sẽ đã nhé..
Chúc thành công!!!

dongtrieu84

cái 2.03 load về ở dạng .sisx, khi mình chạy phần mềm sign từ file cer và key thì ko được? phải làm sao đây?

ninhhot

cái 2.03 load về ở dạng .sisx, khi mình chạy phần mềm sign từ file cer và key thì ko được? phải làm sao đây?

B sign bằng dt hay pc vậy nè?m sign dt bằng pm freesign cài bình thường mà b...!

khuyechdaca

anh ơi sign dùm em HelloOX v2.01 v2.02 và v2.03 với.Em dùng máy e63 imei là 356939034758895.Em mới dùng nên chưa biết làm như thế nào mong đc mấy anh giúp đỡ :p

Status
Không mở trả lời sau này.