• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

vinhto1

bác ah.Em đang dùng n77 FW 3.08... nhưng hack thì nó dừng ở cái đoạn apply rom.. ấy.chẳng biết thế nào(E 66 cũng bị như vậy) bác PM hướng dẫn giúp em.thank bác nhiều2

TomRyan8891_2009

bác ah.Em đang dùng n77 FW 3.08... nhưng hack thì nó dừng ở cái đoạn apply rom.. ấy.chẳng biết thế nào(E 66 cũng bị như vậy) bác PM hướng dẫn giúp em.thank bác nhiều2

N77 hack bằng phương pháp Hello OX 1.03 vẫn thành công đấy ....

Pretty

Hôm nay tự nhiên UP con E71 của mình lên FW V.410 không biết dùng HelloOX2.03 có được không vậy mấy huynh?

Pretty

có thẻ Hack bằng HelloOX v2.03 nhé bạn.

Em làm rất nhiều lần nhưng chỉ đến "unpacking files..." là nó chạy hoài, hơn 10 phút vẫn không được. Đã khởi động máy lại mấy lần mà cũng vậy, huynh nào biết cách chỉ em với, thanks

Chienkon88

Em làm rất nhiều lần nhưng chỉ đến "unpacking files..." là nó chạy hoài, hơn 10 phút vẫn không được. Đã khởi động máy lại mấy lần mà cũng vậy, huynh nào biết cách chỉ em với, thanks

nếu nó chạy đến đó dừng lại thì pạn ấn hủy rồi vào xplore / hello ox / rồi ấn vào file rompatcher.sis .

chúc vui !

bxkjss12

Member
mình cũng bị như bạn pretty..... Đã format máy nhưng cứ đến phần "unpacking files..." là lại ko đc ......Theo bạn chiencoi thì phần xplore /hello ox/ ở đâu vậy..... Help me ! thanks

bxkjss12

Member
Sau khi dùng x-plore làm như trên ..... Mình ấn cài rompatcher.sisx thì nó ghi Chứng chỉ bị lỗi ............ Help me !

Pretty

nếu nó chạy đến đó dừng lại thì pạn ấn hủy rồi vào xplore / hello ox / rồi ấn vào file rompatcher.sis .

chúc vui !

mình cũng bị như bạn pretty..... Đã format máy nhưng cứ đến phần "unpacking files..." là lại ko đc ......Theo bạn chiencoi thì phần xplore /hello ox/ ở đâu vậy..... Help me ! thanks

Sau khi dùng x-plore làm như trên ..... Mình ấn cài rompatcher.sisx thì nó ghi Chứng chỉ bị lỗi ............ Help me !

HelloOX 2.03 dùng hoài không được. Mình dùng HelloOX 2.01 (hay 2.02 quên mất rồi) hack cái FW 300 hồi xưa đó. Máy đã hack thành công, bạn thử làm giống mình xem sao.

thanhnam711

n77 hack bằng cách cũ vẫn đc (không cần sign file hello, túm lại chẳng cần file cer, key gì cả) :p

phonggavit

Em vua hack thanh cong N82 fw 30.cam on lan nua vi bai viet wa hay.e ol bang dt nen k go duoc tieng viet.moi nguoi thong cam

ninhhot

E72 FW mới nhất hack dc ko mấy bro ?

FW031.023 củ E72 vẫn chưa hack dc bằng helloOX nhưng có người đã hack thành công 100% bằng phonix 2010.b qua bên tops FW tham khảo cách hack phonix..Chúc b thành công

mafiaboylay2

E đã cài đặt thành công, bấm vào helloox 2.02 thì nó cứ chạy tới bước unpacking files là đứng y. Đã thử lại nhiều lần, cũng đã reboot máy. Vẫn chưa hack thành công :(

Status
Không mở trả lời sau này.