• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

mafiaboylay2

hack bằng phionex đi bác

Hack bằng phoenix là sao hả bạn? Tối qua mình mới update fw bằng phoenix. Bạn có thể hướng dẫn rõ hơn k? Mình thấy hack bằng helloox phải nhanh hơn phoenix chứ, máy mình là N73 rm-133 4.0839.42.2.1.

AndyCuong

Supper Moderators

anhchanbonmat

uh.cam on minh dang can hack con N73

Filmware mới nhất mình chưa nâng cấp .còn filmware cũ V4.0839.42.0.1 trở xuống thì quá dễ
đổi ngày 15-05-2009
cài hellocarbide lên cùng xplorer 1.22
sau khi cài xong chỉnh lại ngày bình thường
mở Xplorer lên để treo
mở hellocarbide lên options menu1 ok
vô xplorer copy file installserver.exe vô c/sys/bin thoát hết các chương trình restars lại máy là ok rồi

hocdung

giúp em hach phon con 6120 v06.01 voi cảm ơn nhiều
tình hình la em đã đăng kí cer va key ve rui cung sign HelloOX roi cài vào máy nó báo không cho phep truy cập ung dụng duoc yeu cau các bác guíp em với
hướng dẫn chi tiết cho em va cho phan mềm luôn nha

khigiomayvtc

Thưa các bạn là tớ đã hack thành công không một trở ngại gì bằng HelloOX2 2.02 cho bản Version 4.10 của E71 còn nếu dùng HelloOX2 2,03 thì cứ đến Rompatch thì nằm im thin thít như thịt nấu đông nhìn mà nản hết cả người. Cám ơn mọi người nhé

ninhhot

E hỏi hack E71 có giống với hack P990i ko?Ngày xưa e đã hack P990i thành công,hehe

Hình như b không đọc kỹ topic này thì phải.ở 4run này có tới mấy cách hack cơ mà.nhưng cách hack này theo m thấy là nhanh nhất.thế trước kia b hack p990i của b bằng gì?

kevin_fire

bạn ơi bạn cho mình cái ứng dụng để sign đc không ? mình lâu rồi quên mất cách hack với sign. chán quá... download file trên rồi làm gì nữa ?

luandt0208

Các anh giúp em với. em dùng con Nokia 6120c, em đã xin được cer+key va da sign file HelloOx 2 vao may, cài thành công rồi, Nhưng khi chạy lên thi toàn dừng ở Unpacking files...Xóa đi cài bản HelloOX 1.03 vào thì đến giai đoạn Apply patches... thi dừng lại
Các anh giúp em hack con điện thoại này với
Thanks

Chỉnh sửa cuối:

pekuon

Các anh giúp em với. em dùng con Nokia 6120c, em đã xin được cer+key va da sign file HelloOx 2 vao may, cài thành công rồi, Nhưng khi chạy lên thi toàn dừng ở Unpacking files...Xóa đi cài bản HelloOX 1.03 vào thì đến giai đoạn Apply patches... thi dừng lại
Các anh giúp em hack con điện thoại này với
Thanks

Bạn down và sign Xplore và cài vào máy, sau đó bạn mở Xplore lên, vào thư mục HelloOX và cài hết các file sis trong đó là được.

kontancy

Cho em hỏi hack chiếc n81 2g thì dùng bản hello nào.đang cần hack gấp con này.thank nhìu

vivataba

cho mình hỏi X6 16G V20 mình đã thử = OX 2.1 và 2.3 vẫn không được bạn nào đã hack thành công X6 chỉ mình được không ?

Status
Không mở trả lời sau này.