• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

MaiDinh

Tình hình là thử từ hôm qua đến nay, xin được CER và K@Y rồi, sign HelloOX từ 1.03 rồi 1.05 rồi 2.01 rồi 2.02 và luôn 2.03. Cài vào đều không ăn thua các bro ạ.
Dùng Drakkarious 3.01 cũng bó tay.
Hu hu... Giúp em với.

=============

Khổ hơn nữa là dùng CER và K@Y sign các phần mềm khác rồi cài vào thì vẫn không ăn thua (tính từ từ hack, cài một số phần mềm để dùng trước).
Thế mới đau, các bro ạ.

=============

Hỡi các cao thủ, giúp em!

danhvogiacmo

máy em E71 (400.21.0130) Sau khi install HelloOX2 OK, chạy qua Mapping đến unpacking files thì cứ thế chạy mãi. thoát ra làm lại cũng vẫn vậy không biết gặp vấn đề gì, em gỡ đi cài lại vẫn thế

banxaydung

máy mình cũng vậy, mình dùng cả 3 bản OX1,2,3 nhưng cũng chỉ đến unpacking files là chạy mãi, máy mình e72-1 (031.023). Nhờ chủ thớt trực tiếp hướng dẫn mình

MaiDinh

máy mình cũng vậy, mình dùng cả 3 bản OX1,2,3 nhưng cũng chỉ đến unpacking files là chạy mãi, máy mình e72-1 (031.023). Nhờ chủ thớt trực tiếp hướng dẫn mình

Của tớ thì đến Installing cerfile... thì chạy đến 2 tiếng vẫn không báo gì, đành Cancel.
Luôn cả 2.04 cũng đành bó chiếu.

DonPhuongViAi

6120classic v7.10 hack kiểu gì ? Ai làm được rồi thì giúp em phát !!!!!!!
Hack bằng HelloOX 1.03 là được rồi bác. Cài lần đầu thường đến unpacking files rồi nó chạy mãi ở đó, bác xóa đi cài lại lần nữa là được.
P/S: em cũng 6120c v7.10 như bác, cách này em làm hoài đều ok hết. ;;)

Son_Nguyen

Mình xài E63 cả FW cũ là 400.21.013 & FW mới nhất là 410.21.010 hack bằng HelloOX 2.02 cả 2 lần đều ngon lành luôn. Hôm qua vừa up FW lên bản 410.21.010 hack vẫn OK. Nếu ko hack được dù đã làm nhiều lần các bạn thử format 4 ngón & format cả thẻ nhớ rồi hack lại xem sao. Có khi lại được đó mà.:D.

ninhhot

E72 fw này hello k ăn thua đâu b.phải hack bằng phonex

hoa2ngminh

6120classic v7.10 hack kiểu gì ? Ai làm được rồi thì giúp em phát !!!!!!!

Mình làm được nà. Đầu tiên cài HeloOS 1.05 chạy nó sẽ đứng sau đó thoát nó ra và remove đi, tiếp cài cái HeloOS 1.03 rùi chạy là OK liền. thử đi mình đã thành công với cách này (tình cờ thui, nhưng thành công nhiều với con 6120c v7.10 nhiều lần rùi). Mà cho mình hỏi bạn là màn hình 6102c của bạn có sáng trắng ko chứ của mình nó ngà vàng vàng so với mấy con khác như E65, N95?

tandieucay

ban oi.lay ho cer va key cho minh voi.minh dung nokia x6.IM la 356046035492035.x6 thi hack ban helloOX may vay.lam on giup minh voi.minh onlie bang dien thoai nkkhong viet dau duoc.

Status
Không mở trả lời sau này.