• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

heo_map

sao em cài phần mềm ko đuọc7 bác ơi, sign trục tiếp trên dt hay tren OPDA đều ko chạy được phần mềm hello , anh em naò biết chỉ dùm với em dùng N78 fw 30.011

Kojiro

Super V.I.P
sao em cài phần mềm ko đuọc7 bác ơi, sign trục tiếp trên dt hay tren OPDA đều ko chạy được phần mềm hello , anh em naò biết chỉ dùm với em dùng N78 fw 30.011

thì đó em sign đủ thể loại rồi đó mà có cài được đâu, bác nào biết giúp em với

Bạn chỉnh thời gian của máy về cuối năm 2009 xem sao. Khi cài máy báo gì?

heo_map

Bạn chỉnh thời gian của máy về cuối năm 2009 xem sao. Khi cài máy báo gì?

em cài đặt nó cứ báo là " không thể cài đặt bị chi phối bởi chưng chỉ " thử nhiều lắm rồi, đổi ngày tháng năm cũng làm rồi nhưng ko được

dangduc

em cài đặt nó cứ báo là " không thể cài đặt bị chi phối bởi chưng chỉ " thử nhiều lắm rồi, đổi ngày tháng năm cũng làm rồi nhưng ko được

Lỗi đó do IMEI trong file cert không trùng với IMEI máy, em request lại một lần nữa nhập lại thông tin như mẫu của nó cho là ok thôi ! Mình có gặp trường hợp này một lần rồi

hoanghai2908

ban oi.lay ho cer va key cho minh voi.minh dung nokia x6.IM la 356046035492035.x6 thi hack ban helloOX may vay.lam on giup minh voi.minh onlie bang dien thoai nkkhong viet dau duoc.

X6 lấy cer để hack thì vô ích :)
j chứ X6 VN đừng mong dùng helloOX,duy nhất fw11 trên X6 32gb mới hack đc vs helloOX,tốt nhất chạy CFW cho khỏe

mình đag sài 5800 test thử hết những chẳng đc cái nào fw 50
hix

fw50 ko dùng helloOX hack được,chuyển qua dùng JAF có hack vĩnh viễn kìa

lấy lại cer bạn nhé

mọi người xem hình dưới đây,các model và fw sau nhìn thấy thì khỏi lấy cer hay hello j nhé:JAF hoặc phoenix mà chơi

lưu ý luôn các máy hack đc vs hello thì cứ 2.03 mà chơi,thử làm j lắm cho khổ,bản chuẩn ở đây http://www.4shared.com/file/137782202/e2408b8e/HelloOX2v203Unsigned.html
bản đính kèm bên trên là 2.02 mod lại,dùng lỗi cũng là chuyện bình thường ;))
mà cũng chả có bản nào là 2.04 đâu nhé,toàn mod lại gắn mác linh tinh :D

toanR1988

hic có bác nào chỉ dùm em cách hack con nay ko sao em tải flash về rồi hack bằng Phoenix nhưng có được đâu.Máy vẫn báo phải signer như thường,cái rompatcher chỉ để làm cảnh thôi.Không được chắc phải chờ hellox2 quá.

hoanghai2908

hic có bác nào chỉ dùm em cách hack con nay ko sao em tải flash về rồi hack bằng Phoenix nhưng có được đâu.Máy vẫn báo phải signer như thường,cái rompatcher chỉ để làm cảnh thôi.Không được chắc phải chờ hellox2 quá.

máy nào ? hỏi phải rõ ràng ra chứ
đã có patch trong rompatcher chưa

toanR1988

Em quên.Máy em c5 ,em đã hack bằng file flash nhưng không được .cái rompatcher không vào được,cài cái khác vào được nhưng apply không được.

Status
Không mở trả lời sau này.