• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

AndyCuong

Supper Moderators
bạn ơi,ý của mình hỏi là khi mình down file cer,và hello 2.0 về rồi mình làm như thế nào đây bạn??tại mình ko thấy hướng dẫn các bước.mình vẫn chưa hiểu về vấn đề này.mong bạn giúp đỡ:-/

bạn Up file Cer và k3y lên diễn đàn đi , mình Sign dùng bạn.

anhtuan206

bạn có thể hướng dẫn mình cách sign ko??mình down sign cho PC,mà khi sign nó ko cho sign bạn àh??thanks bạn đã giúp mình

bạn dùng phần mềm nào để sign vậy?bạn có thể dùng cái này xem.cái này dùng sign rất dễ mà.cái ô đầu tiên bạn chọn phần mềm cần sign,ô thứ 2 là cer của máy bạn,dòng thứ 3 có 2 ô,ô bên trái bạn chọn k3y của máy bạn,ô bên phải bạn điền 31536u2.sau đó bạn ấn sign it là ok.phần mềm được sign sẽ ở cùng với phần mềm mà bạn muốn sign.

giangvungtau

bạn dùng phần mềm nào để sign vậy?bạn có thể dùng cái này xem.cái này dùng sign rất dễ mà.cái ô đầu tiên bạn chọn phần mềm cần sign,ô thứ 2 là cer của máy bạn,dòng thứ 3 có 2 ô,ô bên trái bạn chọn k3y của máy bạn,ô bên phải bạn điền 31536u2.sau đó bạn ấn sign it là ok.phần mềm được sign sẽ ở cùng với phần mềm mà bạn muốn sign.

bạn ơi,cho mình hỏi dãy số 31536u2 là số của cái gì vậy bạn???hay đó là mặc định khi sign vậy bạn???:|

whiskytam

cám ơn đại ca em đã hack thành công trên N82.
các bạn muốn hack thì phải có file cer và key của riêng máy mình mới được!

giangvungtau

Mình đã Sign dùng bạn HellOX 2.01 HellOX 2.02 HellOX 2.03

cường ơi,cho mình hỏi tí nha,bạn hack bằng hello 2.0 này mất bao nhiêu thời gian vậy??mình về intall cái hellox 2.0 này mà sao nó hiện 1 dòng chữ unpacking files rồi đợi 15p chưa thấy xong nữa.có phải cài gì trước khi cài hellox 2.0 ko bạn????:-/

Hoden

Super V.I.P
cường ơi,cho mình hỏi tí nha,bạn hack bằng hello 2.0 này mất bao nhiêu thời gian vậy??mình về intall cái hellox 2.0 này mà sao nó hiện 1 dòng chữ unpacking files rồi đợi 15p chưa thấy xong nữa.có phải cài gì trước khi cài hellox 2.0 ko bạn????:-/

file helloox không thích hợp rồi,bạn sign thằng khác cải nha,nếu tốt là nó chạy khoảng 30 giây là xong

giangvungtau

file helloox không thích hợp rồi,bạn sign thằng khác cải nha,nếu tốt là nó chạy khoảng 30 giây là xong

nhưng giờ mình fải sign thằng nào đây bạn??cả 3 bản hellox 2.0,2.2,2.3 mình cài vào hết mà vẫn ko được,bạn hướng dẫn dùm mình với:-/

Hoden

Super V.I.P
nhưng giờ mình fải sign thằng nào đây bạn??cả 3 bản hellox 2.0,2.2,2.3 mình cài vào hết mà vẫn ko được,bạn hướng dẫn dùm mình với:-/

bạn không nói là dùng máy gì.fw mấy? làm sao mình biết được

tuyetha

E65 up fw mới nhất 4.06 thì dùng cái nào hack được anh hoden nhỉ.
(em mới xử lý được J.A.F rồi anh ạ,cảm ơn anh)
Posted via Mobile Device

Hoden

Super V.I.P
E65 up fw mới nhất 4.06 thì dùng cái nào hack được anh hoden nhỉ.
(em mới xử lý được J.A.F rồi anh ạ,cảm ơn anh)
Posted via Mobile Device

được hay không thử mới biết. thử từ thấp tới cao bản 1.3 truoc

tuyetha

được hay không thử mới biết. thử từ thấp tới cao bản 1.3 truoc

Dạ em biết rồi.Tại em... ngại nên hỏi nếu anh biết thì khỏi phải thử hì hì.Thank

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.